இந்த பதினாரு வயதில் எ ல்லைமீ றி ஆடையை உள்ளே மேல போட்டு மோ சமான போஸ்! அஜித்தின் ரீல்மகளின் அனிகா..!!

திரையரங்கம்

சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரங்களாக நடித்து வளர்ந்தபின் படங்களில் நடித்து பிரபலமாவது வழக்கம். அந்தவகையில் மலையாளம் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து பின் தமிழில் சில படங்களில் நடித்து வந்தார்.

நடிகர் அஜித்தின் என்னை அறிந்தால், விசுவாசம் படங்களில் அஜித்தின் மகளாக நடித்து நல்ல வரவேற்பை பெற்று ரசிகர்களை ஈர்த்தார். இதையடுத்து படங்களில் கமிட்டாகி குழந்தை நட்சத்திரமாக இருந்து தற்போது நடிகையாக அவதாரம் எடுத்துள்ளார்.

அதற்கு காரணம் விசுவாசம் படத்தில் கிடைத்த வாய்ப்பினை பயன்படுத்தி போட்டோஹுட் பக்கம்  நடிகைகலுக்கு போட்டிபோடும் அளவிற்கு இறங்கினார். அப்படி  புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வந்தார். ரசிகர்கள் குழந்தை பருவத்திலேயே இது மாதிரி புகைப்படங்களை வெளியிடுவது த வறு என்றும், மீண்டும் இது போன்ற காரியங்களில் ஈடு படாதீர்கள் எனவும் அறிவுரை செய்து வருகின்றனர்.

குழந்தை நட்சத்திரமாக இருந்து தற்போது நாயகியாக உருவெடுத்துள்ள அனிகா தொடர்ந்து மா டர்ன் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.அது மட்டுமில்லாமல் பெரிய நடிகையாக வேண்டும் என்ற எண்ணம் அவரது புகைப்படங்களிலேயே தெரிகிறது என கோலிவுட்டில் இப்போதே பேச்சுக்கள் எழுந்த வண்ணம் உள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *