காதல் பட தண்டபாணி-என்ன ஆனார் என்று தெரியுமா ?? இதோ வெளியான தகவலை கேட்டு கத றிய லும் ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!!

தமிழ் சினிமாவில் வெளிவந்த காதல் என்ற திரைப்படத்தில் நடிகையின் தந்தையாக நடித்து வந்தவர் தான் காதல் தண்டபாணி என்பவர். இவர் அந்த திரைப்படத்தில் கொ டூர வில் லனாக நடித்துபலரையும் கவர்ந்து வந்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அந்த

திரைப்படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து இவருக்கு இங்கிலீஷ்காரன், சண்டக்கோழி, சித்திரம் பேசுதடி, உனக்கும் எனக்கும், வட்டாரம்உள்ளிட்ட ஏராளமான சூப்பர் ஹிட் திரைப்படத்தின் நடிப்பதற்கு வாய்ப்பு கிடைத்து வந்துள்ளது. அதன் பிறகு ராகவா லாரன்ஸ்

நடிப்பில் வெளிவந்த முனி திரைப்படத்திலும் தண்டபாணி என்ற கதாபாத்திரத்தில்நடித்த பிரபலமாக திகழ்ந்து வந்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அந்த திரைப்படம் இவருடைய சினிமா வாழ்க்கையில் திருப்புமுனை படமாக அமைந்துள்ளது. இப்படி பல சூப்பர் ஹிட் திரைப்படத்தில்

நடித்து வந்த இவர் தமிழ் தெலுங்கு கன்னடம் போன்ற பழமொழிகளில் நடித்து வந்துள்ளார். இப்படி சினிமாவில் புகைப்படமாக திகழ்ந்து வந்த இவர் 2014 ஆம் ஆண்டு உயி ரிழ ந்துள்ளார். இவருக்கு பல பிரபலங்கள் நேரில் சென்று இர ங்கல் தெரிவித்துள்ளர்கள்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *