சீரியல் நடிகை மஞ்சரி உங்களுக்கு ஞாபகம் இருக்க ?? ஆள் அடையாளம் தெரியாமல் இப்படி மாறிட்டாங்களே .. இதோ புகைப்படத்தை பார்த்து வாயைப்பி ளந்த ரசிகர்கள் ..!!

ஒரு கட்டத்தில் தொலைக்காட்சியில் சீரியலை அதிகமாக விரும்பி பார்த்து வந்துள்ளார் அந்த சமயத்தில் சீதில் மூலம் தனக்கு என்று அடையாளத்தை ஏராளமான நடிகர் மற்றும் நொடியில் ஏற்படுத்திக் கொண்டு மக்கள் மத்தியில் பிரபலமாக திகழ்ந்து வந்துள்ளார்கள்.அந்த வகையில் சன் தொலைக்காட்சியில் மூடுதல் இடத்திலிருந்து வருகிறது. அதன் மூலம் வாய்ப்புகள் பற்றி ஏராளமானவர்கள் சினிமாவில் நடிக்கின்றார்கள். இப்படி இருக்கும் நிலையில் அந்த சீரியல்

மூலம் தனக்கென்று அடையாளத்தை ஏற்படுத்திக் கொண்டவர்தான் மஞ்சரி என்பவர். இவர் சிறிது காலத்திலேயே மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவைக்க பெற்ற ஒரு நடிகை ஆனார். இவர் குறிப்பாக வில்லி கதாபாத்திரத்தில் அதிகமாக தனது சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி வலம் வந்து கொண்டிருந்தார். அதன் பிறகு உறவுகள் என பல செயல்களில் கதாநாயகியாக நடிப்பதற்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது. இவர் சுமார் 50க்கும் மேற்பட்ட செயல்களில் நடித்து வந்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஒரு பழமொழிகளில் சீரியலில் நடித்து வந்ததால் இவருக்கு பிரபல நடிகையாக கூட மாறுவதற்கு ஒரு சமயத்தில் வாய்ப்புகள் வந்தது அதன் பிறகு திருமணம் செய்து கொண்டு நடிப்பதை முற்றிலும்அதை நடத்திவிட்டாய் இப்பொழுது அவர் சிங்கப்பூரில் தனது குடும்பத்துடன் வசித்து வருகிறார். இவருக்கு ஒரு அழகான பெண் குழந்தையும் இருக்கிறது. அந்த வகையில் லேட்டஸ்ட் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படத்தை தான் இணையதளத்தில் நடிகை வெளியிட்டுள்ளார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *