ப்ப்பா… பாபநாசம் படத்தில் நடித்த குட்டி பொண்ணா இப்படி… சேலையில் மு ன்னழகு த தும்ப போஸ் கொடுத்த அம்மிணி… ரசிகர்களை சூ டேற்றிய புகைப்படங்கள் இதோ..!!

வெள்ளித்திரையில் சினிமாவில் நடிக்கும் நடிகர் நடிகைகள் மக்கள் மத்தியில் எந்த அளவிற்கு பிரபலமோ அதை காட்டிலும் அந்த படங்களில் குழந்தை கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் குழந்தை நட்சத்திரங்கள் மக்களின் மத்தியில் வெகுவாக பிரபலமாவதோடு பலரின் மனதில் நீங்காத இடத்தை பிடித்து விடுகின்றனர்.

அந்த வகையில் சொல்லப் போனால் தற்போது முன்னணி நடிகர் நடிகைகளாக இருக்கும் பல சினிமா பிரபலங்கள் கூட ஆரம்பத்தில் குழந்தை நட்சத்திரங்களாக அறிமுகமானவர்கள் தான். இந்நிலையில் கடந்த 2015-ம் ஆண்டு பிரபல முன்னணி நடிகர் உலகநாயகன் கமல் ஹாசன் நடிப்பில் வெளிவந்து மாபெரும் வெற்றிபெற்ற திரைப்படம் பாபநாசம்.

இந்த படம் முதலில் மலையாளத்தில் தான் வெளியானது மேலும் இதில் ஹீரோவாக மலையாள சூப்பர் ஸ்டார் மோகன்லால் கதாநாயகனாக நடித்திருந்தார் இதனை தொடர்ந்து இந்த படம் திரிஷ்யம் எனும் பெயரில் வெளியாகி இருந்தது. இப்படி இருக்கையில் மலையாளம் மற்றும் தமிழ் என இரு மொழிகளிலும் குட்டி பெண்ணாக நடித்திருப்பவர் பிரபல குழந்தை நட்சத்திரம் எஸ்தர் அணில்.

இவர் அந்த படத்தில் தனது சிறப்பான நடிப்பை வெளிபடுத்தியிருந்ததை தொடர்ந்து மக்கள் மத்தியில் ப லத்த பிரபலத்தையும் வரவேற்பையும் பெற்றார். இப்படி இருக்கையில் தற்போது வளர்ந்து இளம் ஹீரோயின் போல் மாறியிருக்கும் எஸ்தர் சமூக வலைதளங்களில் எப்போதும் ஆக்டிவாக இருக்க கூடியவார்.

மேலும் இந்நிலையில் அடிக்கடி அ ரை கு றை ஆ டையில் மா டர்ன் போடோஷூட் நடத்தி அந்த புகைபடங்களை தனது இணைய பக்கத்தில் பதிவிட்டு அவரது ரசிகர்களை சொ க்க வைத்து வருகிறார். இவ்வாறு இருக்கையில் சமீபத்தில் தனது இணைய பக்கத்தில் புகைப்படம் ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார்.

அந்த புகைபடம் அவரது ரசிகர்கள் மத்தியில் வேற லெ வலில் வர்ணிக்கபட்டு வருவதோடு இணையத்தில் அதிகளவில் பகிரப்பட்டு வருகிறது. காரணம் அந்த புகைபடத்தில் அம்மிணி சேலையில் செ ம மா டர்னாக கி ளமாரக மு ன்னழகு த தும்ப போஸ் கொடுத்துள்ளார் . இந்நிலையில் இந்த புகைப்படம் இணையத்தில் வெளியாகி வை ரளாகி வருகிறது .

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*