திருமணமாகி 13 ஆண்டுகள் பின் குழந்தையை பெற்று இருக்கும் சீரியல் நடிகை!! மகிழ்ச்சியுடன் அவரே வெளியிட்டு இருக்கும் பதிவு… என்ன குழந்தை பாருங்க..!!

கர்ப்ப காலத்தில் கூட இப்போது சமூக வலைதள பக்கங்களில் போட்டோ சூட் பதிவிட்டு வருவதை ஒரு ட்ரென்ட்டாகவே வைத்து வருகின்றார்கள் பல பிரபலங்கள். மேலும் ஒவ்வொரு பிரபலங்கள் அவரவர்களின் வித்தியாசமான பல போட்டோ ஷூட்டுகளை நடத்தி வருவதை வழக்கமாக வைத்து கொண்டு வருகின்றார்.

அப்படி இப்போது சீரியல் நடிகை நீலிமாவும் அதனை போலவே ஒரு போட்டோசூட்டை நடத்தி இருக்கின்றார். உலக நாயகன் கமல் நடித்த தேவர் மகன் படத்தின் மூலம் குழந்தை நட்சத்திரமாக சினிமா உலகிற்கு அறிமுகமானவர் நீலிமா ராணி. அதன் பின்னர் இவர் பல திரைப்படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து வந்தார்.

பின்னர் பல படங்களில் துணை கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க துவங்கினார். சின்னத்திரையில் நடித்து வந்த காலத்திலேயே பல ரசிகர்களை கவர்ந்த நடிகையாக இருந்து வந்தவர். மேலும் அவர் இதுவரை 50க்கும் மேற்பட்ட தொடர்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் சில சீரியல்களில் இவர் நடித்து இருந்த வி ல்லி கதாபாத்திரம் தான் இவரை பலரிடையே பிரபலமாக்கியது.

தமிழில் மட்டும் இல்லாமல் வேறு மொழிகளிலும் சின்ன திரையில் கலக்கி வருகிறார். அப்படி அவர் சீரியலில் நடித்து வந்த வேளையிலேயே அவருடன் நடித்து இருந்த அஸ்வின் என்பவரை திருமணம் செய்துகொண்டார். மேலும் திருமணதிற்கு பின்னர் கூட சீரியலில் தொடர்ந்து நடித்து வரும் இவருக்கு திருமணம் ஆகி பல ஆண்டுகளுக்கு பின்னர் தான் ஒரு குழந்தை பிறந்தது.

மேலும், கடந்த ஆண்டு இவர் தனது 13 வது திருமண நாளை கொண்டாடினார். மேலும் அவர் அந்த நாளிலே தான் இரண்டாம் முறையாக கர்ப்பமாக இருப்பதாக அறிவித்து இருந்தார். மேலும் அவர் கர்ப்பகாலத்தில் எடுத்த பல போட்டோஷூட் புகைப்படங்களையும் பதிவிட்டு வந்தார்.

இந்நிலையில் கடந்த ஜனவரி 5 ஆம் தேதியே இவருக்கு பெண் குழந்தை பிறந்திருக்கிறது. இதை தற்போது நீலிமா தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராமில் குழந்தை பிறந்த தகவலை பதிவிட்டிருக்கிறார். இதைப்பார்த்த ரசிகர்கள், பிரபலங்கள் என பலரும் அவருக்கு வாழ்த்துக் கூறி வருகின்றனர்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*