சற்றுமுன் இளம் நடிகர் சாலை வி பத்தில் சி க்கி தி டீர் ம ரணம்!! க தறி அ ழும் குடும்பத்தினர்… அ திர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

திரையரங்கம்

பிரபல ஹாலிவுட் நடிகர் கெவின் கிளார்க் சாலை யோ ரத்தில்  இ றந்த ச ம்பவம் ஹாலிவுட் திரையுலகில் பெரும் சோ கத்தில் ஆ ழ்த்தியுள்ளது. இவர் சிகாகோ நகரில் பைக்கில் சென்று கொண்டிருந்தார். அப்போது இவர் சிக்னலில் காத்துக் கொண்டு இருந்தார்.

பிறகு சி க்னல் போட்டதும் பயணத்தை முன்னே சென்று கொண்டிருக்கும் போது எதிரே வந்த கார் ஒன்று இவர் கார் மோ தியுள்ளது என்று கூறப்படுகிறது. இந்த ச ம்பவ இடத்திலேயே உ யிரிழந்துள்ளார். மேலும் வி பத்து நடந்த இடத்தில் எதிரே வந்த காரில் ஒரு பெண் ஓட்டியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

அந்த பெண்ணை இப்போது கை து செய்து வி சாரணை நடத்தி கொண்டு வருகின்றார்கள். மேலும் கெவின் கிலார்கின் வயது 32 தான் ஆகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இவர் 2003 லிருந்து நடித்த ஸ்கூல் ஆ ப்ராக் என்ற திரைப்படம் நல்லதொரு வரவேற்பு அவருக்கு பெற்றுக் கொடுத்தது.

மேலும் இவர் ஒரு இசையமைப்பாளரும் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இவரது இ ழப்பிற்கு திரையுலகினரும் குடும்பத்தினரும் தங்களது இ ரங்கலை தெரிவித்துக் கொண்டு வருகின்றார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *