40 வயதிலும் அப்படி ஒரு கா ட்சியா? அதுவும் கணவருக்கு தெரியாமல் பிரபல நடிகையின் மோ சமான செயலால் வி வாகரத்து வரை சென்ற ச ம்பவம்.. யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

திரையரங்கம்

நடிகர் மாதவனின் “மி ன்னலே” படத்தில் அவருக்கு ஜோடியாக நடித்து அறிமுகமானவர் ந டிகை ரீமா சென். முதல் படமே நல்ல வரவேற்பு பெற்ற நிலையில், அடுத்தடுத்து தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி மொழிகளில் நடித்து முன்னணி ந டிகையாக திகழ்ந்தார்.

பின்னர் விஜய், விஷால், விக்ரம் என முன்னணி நடிகர்களுடன் கதாநாயகியாக நடித்தார். அப்படி கடைசியாக “ஆயிரத்தில் ஒருவன்” படத்தில் நடித்து தமிழ் சினிமாவிற்கே எ ண் ட் கா ர் ட் போட்டுவிட்டார். பின் ஷிவ் கரண் சிங் என்பவரை 2012ல் திருமணம் செய்து சினிமாவில் இருந்து வி லகினார்.

இவர்களுக்கு ரு த் ர வீ ர ர் என்ற ஒரு மகன் இருக்கிறான். ரீமா சென் திருமணத்துக்குப் பிறகு நடிக்க மாட்டார் எனக் கருதிய நிலையில் அவரது கணவர் அனுமதியுடன் படங்களில் நடித்தார். தமிழில் கடைசியாக “ச ட்டம் ஒரு இ ருட்டறை” படத்தில் ரீமாசென் நடித்திருந்தார்.

திருமணத்திற்கு முன்பே அ னுராக் கா ஷ்யப் இயக்கத்தில் உருவான Gangs of Wasseypur முதல் மற்றும் இரண்டாம் பாகத்தில் நடித்திருந்தார். அப்படத்தில் மிகவும் மோ சமாக ப டுக்கையறை கா ட்சிகளில் நடித்த ரீமாசென்னை பலர் வி மர்சித்ததால் அவரை திருமணம் செய்ய த யங்கினர்.

ரீமா சென் ப டுக்கையறை கா ட்சிகளில் நடித்துள்ளார் என்பது அவர் கணவருக்கும், குடும்பத்திற்கும் தெரியவில்லையாம். இந்த கா ட்சிக்காக பல லட்சங்கள் சம்பளமாக பெற்றுள்ளார். அதையும் அவரது கணவனுக்கு தெரியாமல் ரீமா சென் ம றைத்துள்ளார். இது ரீமாசென் கணவனுக்கு தெரிந்ததால் இவர்கள் இருவருக்கும் விரைவில் வி வாகரத்து என்ற செய்தி க சி ந்து வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *