இந்த மூத்த நடிகருடன் நடிக்க மாட்டேன் என ப தறி ஓ டும் இளம் நடிகை!! காரணம் அந்த நடிகர் அ ந்த மா திரி விஷயங்களில் வேற மாதிரியாம்.. யார் அந்த நடிகர் தெரியுமா??

தென்னிந்திய சினிமாவில் பொருத்தவரை பல முன்னணி நடிகர்களும் அறுபது வயதை கடந்த நிலையிலும் ஹீரோவாக தொடர்ந்து நடித்து வருகிறார்கள் மேலும் இவர்களுக்கு ஜோடியாக நடிக்கும் நடிகைகளின் சினிமா உலகம் அப்படி இல்லை.

காரணம் பல இளம் நடிகைகள் சினிமாவை நோக்கி படையெடுத்த வண்ணம் இருப்பதாலும் இதனை தொடர்ந்து ஒரு கட்டத்துக்கு மேல் நடிகைகளுக்கு வயதாகி விட்ட நிலையிலும் திருமணமான நிலையிலும் அவர்களுக்கு திரையுலகில் மற்றும் மக்கள் மத்தியில் மா ர்க்கெட் இல்லமால் போய் விடுகிறது.

இது ஒரு புறம் இருக்க என்ன தான் தங்களுக்கு அறுபது வயதான நிலையிலும் தன்னுடன் நடிக்கும் நடிகை இளம் நடிகையாக இருக்க வேண்டும் என்பதில் ஆணித் தரமாக உள்ளார்கள். இந்நிலையில் தமிழ் சினிமாவில் மூத்த நடிகராகவும் முன்னணி நடிகராகவும் இருக்கும் நடிகர் அவரது நடிப்பில் வெளியாகி மாபெரும் வெற்றி பெற்ற திரைபடத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் நடித்து வருகிறார்.

இப்படி இருக்கையில் அந்த படத்தின் படபிடிப்பு தளத்தில் எதிர்பாராத விதமாக நடந்த வி பத்து மற்றும் தயாரிப்பாளருக்கும் இயக்குனருக்கும் இடையே ஏற்பட்ட வி வாதங்கள் காரணமாக படபிடிப்பு பாதியிலேயே நின்று போனது. இவ்வாறு இருக்கையில் அந்த பிரபல மூத்த நடிகர் இந்த படத்தை விடுத்து வேறு படங்களில் நடிக்க சென்று விட்டார்.

இதனை தொடர்ந்து அந்த வி வாதங்கள் ஒரு கட்டமாக சுமூகமாக பேசி முடிந்த நிலையில் படபிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கலாம் என எண்ணிய நிலையில் தற்போது அந்த படத்தின் கதாநாயகி நடிக்க ம றுக்கிறாராம். இது குறித்து கேட்டபோது அவர் என்ன தான் மூத்த நடிகராக இருந்தாலும் அவர் அந்த மாதிரியான வி சயங்களில் கொஞ்சம் நடிகைகளை தொ ந்தரவு கொடுப்பாராம்.

மேலும் அவர் இளம் வயதில் பல நடிகைகளை தனது காதல் வ லையில் விழ வைத்து வி ளையாடி உள்ளாராம். அதுமட்டுமின்றி அவரது படங்கள் என்றாலே அதிகளவில் நெ ருக்கமான காட்சிகள் மற்றும் முத்த காட்சிகள் வைக்க சொல்லுவாராம் தலைவர்.

இப்படி இருக்கையில் வயது வித்தியாசம் காரணமாகவும் அந்த நடிகருடன் நடிக்க ம றுத்து வருகிறாராம் அந்த இளம் நடிகை. இவருடன் நடித்து தனது மார்க்கெட்டை இ ழக்க வே ண்டாம் என அந்த இளம் நடிகை எண்ணுவதால் படபிடிப்பு தற்போது மேலும் தா மதமாகி வருகிறது. இந்த தகவல்கள் இணையத்தில் வெளியாகி வை ரளாகி வருகிறது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*