ம துவுக்கு அ டிமையாகி அலங்கோலமாக கு த்தாட்டம் போட்ட விஜய் பட நடிகை!! அட இவரா? வெளியான வீடியோவால் ஷா க்கான ரசிகர்கள்…!!!

வைரல் வீடியோஸ்

தமிழ் சினிமாவில் முகமூடி படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமாகி தெலுங்கு பக்கம் சென்று பிரபலமானார் நடிகை பூஜா ஹெக்டே. அக்கடதேசத்தில் முன்னணி நடிகர்களுடன் தற்போது கு த்தாட்டம் போட்டும் நடித்து வந்த அவர் நடிகர் விஜய்யின் பீஸ்ட் படத்தில் கமிட்டாகி நடித்து கொண்டுள்ளார்.

மேலும் நடிகைகள் எப்போது வீக்கெண்ட்டை க ழிக்க மாலத் தீ வு செல்வது வழக்கம். அம்மணியும் கிடைக்கும் நேரத்தில் அங்கே தான் ஆல்ட் போட்டு வருகிறார்.

அப்படி சமீபத்தில் அவர் சென்றது முதல் டூபீஸ் ஆடையணிந்து மட்டும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். தற்போது ம துவுக்கு அ டிமையாகி கு டி போ தையில் கு த் தாட்ட ம் போட்ட வீடியோவை லீக் செய்து வை ரலாக்கியுள்ளார் நடிகை பூஜா ஹெக்டே.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pooja Hegde (@hegdepooja)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *