56 வயதிலும் இந்த ஆண்ட்டி நடிகை பண்ணுற வேலைய பாருங்க… ஒரே வீடியோவால் மொத்த பசங்களும் இவங்க பின்னாடி தான் சு த்தறாங்க..!!

திரையரங்கம்

90ஸ் கிட்ஸ்களின் விருப்பமான செ ய்தி வாசிப்பாளர் பா த் தி மா பா பு, தற்போது சினிமாவில் குணச்சித்திர வே டங்களில் நடித்து வருகிறார். கடந்தாண்டு ஒளிபரப்பான பி க் பா ஸ் சீசன் 3 நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்டு, இளம் போட்டியாளர்களுக்கு ட ப் கொடுத்தார்.

இப்போது ஒரு சீரியலிலும் நடித்து கொண்டுள்ளார். தற்போது இ ளைஞர்களுக்கு ச வால் விடும் வகையில் யோ கா செய்து க லக்கி வருகிறார் இந்த 56 வயது ஓ ல் டு இ ஸ் கோ ல் ட் பியூட்டி. அவரது யோ கா வீ டியோவை பார்த்து நெ ட்டிசன்கள் புகழ்ந்து வருகிறார்கள்.

இந்த வயதிலும் இவரால் எப்படி இந்த அளவுக்கு கை, கால்களை வ ளைத்து யோ கா செய்ய முடிகிறது என வியக்க வைத்திருக்கிறார் பா த் தி மா பா பு. அதுமட்டுமல்ல ஏராளமான டி க் டா க் வீடியோக்களை வெளியிட்டு வருகிறார். சிலர் இதை பாராட்டினாலும் வழக்கம் போல் அவரை டி ரோ ல் செய்யவும் ஆட்கள் இருக்கத்தான் செய்கிறார்கள்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by fathima babu (@babu.fathima)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *