யாரும் எதிர்பாராத சூழலில் பிரபல நடிகர் தி டீர் ம ரணம்!! பூஜை செய்த போது கா த்திருந்த அ திர்ச்சி சம்பவம்.. அ திர்ச்சியில் உ றைந்த திரையுலகம்…!!

திரையரங்கம்

கடந்த சில மாதங்களாக திரையுலகைச் சேர்ந்த பிரபலங்கள் பலரும் தி டீரென இ றப்புக்குள்ளாவது அனைத்து பிரபலங்களுக்கும் அ திர்ச்சியளித்து வருகின்றது. அந்த வகையில் கன்னட படங்களில் நடித்து வந்தவர் சிவராம்.

அவர் படங்களில் நடித்ததுடன் இயக்கவும், தயாரிக்கவும் செய்திருக்கிறார். 60 ஆண்டுகளாக திரையுலகிலிருந்து வந்த சிவராம் நவம்பர் 30ம் தேதி தன் வீட்டில் பூஜை செய்த போது ம யங்கி வி ழுந்தார். அவருக்கு மூளையில் ர த்தக் க சிவு ஏற்பட்டதாம்.

பெங்களூரில் இருக்கும் தனியார் ம ருத்துவமனை ஒன்றில் அனுமதிக்கப்பட்ட சிவராமின் உடல் நிலையில் முன்னேற்றம் ஏற்படவில்லை. எனினும் இந்நிலையில் அவர் சி கிச்சை ப லனின்றி டிசம்பர் 4ம் தேதி உ யிரிழந்தார். அவரின் ம ரண செய்தி அறிந்த கர்நாடக மாநில முதல்வர் பசவராஜ் பொம்மை தன் ஆ ழ்ந்த இ ரங்கலை தெரிவித்தார்.

மேலும் கன்னட திரையுலகிற்கு இது மிகப் பெரும் இ ழப்பு என்றார் பொம்மை. மேலும் சிவராமின் ம ரண செய்தி அறிந்த கன்னட திரையுலகினரும், ரசிகர்களுக்கும் பெரும் அ திர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. சிவராமின் ஆ த்மா சா ந்தியடைய பிரார்த்தனை செய்வதாக தெரிவிக்கின்றனர்.

உதவி இயக்குநராக தன் கெரியரை துவங்கியவர் சிவராம். மேலும் 1972ம் ஆண்டு வெளியான ஹ்ருதய சங்கமா படத்தை இயக்கினார். மேலும் ரஜினியின் தர்மதுரை உள்ளிட்ட சில படங்களை தயாரிக்கவும் செய்திருக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *