சீரியல் நடிகை காயத்ரி இப்போ எப்படி இருக்கிறார் தெரியுமா? இவரின் கணவர் இந்த பிரபலம் தானா.. யாருன்னு நீங்களே பாருங்க..!!

திரையரங்கம்

நடிகைகள் என்றாலே அவர்களது திரை வாழ்க்கையை திருமணத்திற்குப் பிறகு மிகவும் கேள்விக்குறியாகி விடுகிறது. அந்த வகையில் பிரபல சீரியல் நடிகையான காயத்ரி பிரியாவும் விதிவிலக்கல்ல. நடிகை நடிகையான இவர், தமிழில் ஆடுகிறான் கண்ணன், தீர்க்கசுமங்கலி, செல்லமடி நீ எனக்கு, கல்யாண பரிசு போன்ற பல சீரியல்களில் நடித்துள்ளார்.

இதுவரை 50-க்கும் மேற்பட்ட தொடர்களில் நடித்த இவ,ர் ஒரு காலத்தில் புகழின் உச்சியில் இருந்த போதே திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணத்திற்குப் பின்னர் மலேசியாவில் செட்டிலாகி விட்டார்.  கணவர் மலேசியாவில் இருந்த வங்கி ஒன்றில் கிளை அதிகாரியாகவும் பணியாற்றி வந்தார்.

திருமணத்திற்குப் பின்னர் சில வருடமாக சீரியல் இருந்து நடிப்பதை தவிர்த்து வந்தார் நடிகை காயத்ரி. இந்த நிலையில் தற்போது காயத்ரி கணவருக்கு சென்னை பணி மாறுதல் காயத்ரி சென்னைக்கு வந்து விட்டார். இதனால் மீண்டும் சின்னத்திரையில் நடிக்க முடிவு செய்துள்ளாராம் காயத்ரி.

முதற் கட்டமாக விரைவில் மலையாள தொடர் வண்டிகளும் தமிழ் தொடர் ஒன்றிலும் நடிக்க இருக்கிறாராம். இது குறித்து பேசிய காயத்திரி எல்லா பெண்களுக்கும் குடும்ப வாழ்க்கை மிகவும் முக்கியமானது.

பெண்களுக்கும் கடந்த நான்கு ஆண்டுகள் குடும்பத்திற்காக சீரியலில் இருந்து ஒதுங்கி விட்டேன். பிசியாக நடித்து வந்த நான் மலேசியாவில் ஒரு வீட்டுக்குள்ளே இருந்தது கொஞ்சம் கஷ்டமாகத்தான் இருந்தது என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *