ம ருத்துவமனையில் உ யிருக்கு போ ராடி வரும் பிரபல நடன இயக்குனர்.. பணம் இ ல்லாமல் த வித்து வரும் குடும்பத்தினர்.. அ திர்ச்சியில் ரசிகர்கள்..!!

தமிழ் சினிமாவில் ஏராளமானவர்கள் கொ ரோனவால் பா திக்கப்பட்டுள்ளார்கள். அதில் ஒரு சிலர்கள் குணமடைந்து வீடு திரும்பி விடுகின்றன. ஒரு சிலர்கள் இ றந்து விடுகிறார்கள். இன்னும் உலகில் கொ ரோன தா க்கம் கு றையாமல் இருக்கின்றது. இந்தியாவில் கொ ரோன தா க்கத்தால் ஏராளமாக இ றந்து வருகின்றார்கள். அந்த வகையில் தற்போது ஒரு நாள் பாதிக்கப்பட்ட ஒரு பிரபலத்தின் சோ கமான நிலைக்கு தள்ளப்பட்டுள்ளார்.

தமிழ் சினிமாவில் 80, 90களில் நடன கலைஞராக இருந்து வந்தவர்தான் சிவசங்கர் என்பவர். இவர் ஏராளமான திரைப்படங்களுக்கு நடனம் அமைத்து கொடுத்துள்ளார். அந்த வகையில் நடிகர் அஜித் நடிப்பில் வெளிவந்த வரலாறு திரைப்படத்தின் நடனம் அமைத்த பிறகு இவருக்கு அவர்கள் வாழ்வில் திருப்பு முனையாக அமைந்தது என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

தற்போது ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகப் பிரபலமாக பேசப்பட்டு வருகின்றார். அவரும் கூட சொல்லலாம் இவர் நடனம் மட்டுமல்லாமல் ஒரு நடிகரும் ஆவார். அந்தத் திரைப்படத்தில் பல விதமான கதாபாத்திரங்களுக்கு நடிகருக்கு நடனம் அமைத்து கொடுத்துள்ளார். அதனால், இவ்வருட முக்கிய காரணம் என்று கூட சொல்லலாம். அதை திரைப்படம் வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் பலத்த வரவேற்பை பெற்று வந்துள்ளார்.

நடன இயக்குநர் சிவசங்கர். மேலும், பல விஷயங்களை ரசிகர்கள் பேட்டி மூலம் ஒரு தகவலை கொடுத்துள்ளார். தற்போது கொ ரோனவால் பா திக்கப்பட்ட நடன இயக்குநர் சிவசங்கர் தனியார் ம ருத்துவமனையில் அ னுமதிக்கப்பட்டு உள்ளார்.

அவருக்கு பணம் அதிகம் செலவு ஆவது நாள் அதைக் கொடுக்க முடியாமல் அவரது குடும்பத்தினர் க ஷ்டத்தில் உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. தங்களுக்கு உதவுமாறு சிவசங்கர் அவர்களின் மகன் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார். அதனை கண்ட பலரும் திரைப்பிரபலத்திற்கு இப்படி ஒரு பண க ஷ்டமா என்று வ ருத்தத்துடன் கமெண்ட் செய்து வருகின்றார்கள்…

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*