காதலனால் திருமணமாகாமல் கர்ப்பமான விஜய் பட நடிகை!! காதல் தோ ல்வியால் கர்ப்பத்தை க ளைத்த சோ கம்.. யார் அந்த நடிகை தெரியுமா??

விஜய் நடிப்பில் வெளியான நண்பன் படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகில் பிரபலமானவர் நடிகை இலியானா. இவர் இதற்கு முன் தமிழில் வெளியான சில திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். ஆனால் பெரிதும் பட வாய்ப்புகள் தமிழில் இவருக்கு வரவில்லை.

இதனால் தெலுங்கு மற்றும் ஹிந்தி திரையுலகம் பக்கம் தனது கவனத்தை செலுத்து துவங்கிய நடிகை இலியானாவிற்கு நல்ல நல்ல படங்கள் வாய்ப்பு கிடைத்து முன்னணி கதாநாயகி ஆனார். மேலும் இந்நிலையில் நடிகை இலியானா ஆண்ட்ருஸ் என்பவரை சில ஆண்டுகள் கா தலித்து வந்துள்ளார்.

இவர்கள் இருவரும் நெ ருக்கமாக பழகியுள்ளார்களாம். இதனால் கர்ப்பமான நடிகை இலியானா. தனக்கு நெருங்கிய மருத்துவரை வைத்து கருவை கலைத்து விட்டாராம். இதன் பின் காதலுடன் ஏற்பட்ட ச ண்டையால் இருவரும் பி ரிந்து விட்டார்களாம்.

இதனால் பல வருடங்களாக பூ ட்டி வைத்திருந்த இந்த ர கசியம் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. ஆனால் இதையெல்லாம் முற்றிலும் ம றுத்துள்ளார் நடிகை இலியானா.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*