த ற்போது ந டந்த ப ய ங்க ர சா லை வி ப த்தில் சி க் கிய குக் வித் கோமாளி பிரபல நடிகை !! த ற்போது பு திய கா ர் வா ங்கியவுடன் இ ப்படி ஒரு சோ கமா ?? க டும் சோ க த்தில் ரசிகர்கள் !!

செய்திகள்

தற்போது பிரபல விஜய் டிவி தொலைக்காட்சியில் ஒரு வழியாக பிரபல தொகுப்பாளினியாகவும், மேலும் பல நிகழ்ச்சிகளிலும் குறிப்பாக குக் வித் கோமாளி பங்கேற்று வருபவர் தான் மணிமேகலை.இவர் சன் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்த போது நடன இயக்குனர் ஹூசன் என்பதை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார்.

இதனையடுத்து, தொகுப்பாளினி மணிமேகலை மற்றும் அவரது கணவர் ஹுசைன் ஆகிய இருவரும் சமீபத்தில் பிஎம்டபிள்யூ கார் வாங்கினார்கள் என்பதும், இந்த கார் குறித்த விபரங்களை மணிமேகலை தனது சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்டு இருந்தார் என்பதும் தெரிந்ததே.

இந்த நிலையில், பிஎம்டபிள்யூ கார் வாங்கினாலும் பழைய காரை மறக்கக்கூடாது என்பதற்காக அந்த காரில் சமீபத்தில் ஒரு டி ரிப் சென்றுள்ளார்கள். அப்போது, லா ரி ஒ ன்றில் மோ தி யுள்ள து.இதனால் மணிமேகலை, ஹூசைன் இருவருக்கும் எ ந்தவிதமான அ டி யும் இல்லை என்றாலும் காருக்கு சே த ம டைந்துள்ளது.

மேலும், இது குறித்து அந்த பகுதியில் உள்ளவர்கள் ப த ட் ட த்தோடு பார்த்துக் கொண்டிருக்கும்போது மணிமேகலை மட்டும் வீடியோ எடுத்துக்கொண்டிருந்தாராம். எதிர்காலத்தில் இதை எல்லாம் போட்டுப் பார்த்து ஞா பகப்படுத்திக் கொ ள்வேன் என்று அவர் கூ றியுள்ளார்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Mani Megalai (@iammanimegalai)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *