பிரபல பிக்பாஸ் நடிகையை ப டுக்கைக்கு அழைத்த நபர்..!! அப்போ எ ன்கூட ஒரு நாள் நை ட்டு இருக்கனும்!! யாரென்று தெரியுமா ??

ஒரு காலத்தில் அனைவர்க்கும் பேவரைட் ச ன் தொலைக்காட்சியில் செய்தி வாசிப்பாளராக இருந்து அனைவரின் மனதையும் கவர்ந்தவர்.பின் விஜய்யில் பிக்பாஸ் 4வது சீசனில் கலந்துகொண்டு சிலரின் வெ றுப்பையும் பெற்றார். நிகழ்ச்சியை முடித்த அனிதா சம்பத் தற்போது பிபி ஜோடிகள் நிகழ்ச்சியில் நடனம் ஆடி வருகிறார்.எல்லாருக்கும் எல்லாரையும் பிடிக்குமா அப்படினா அது கே ள்விக்குறி தான்.

சினிமாவில் வாய்ப்பு கிடைக்க வேண்டும் என்றால் பெ ண்கள் சிலருக்கு ஒ த்துழைப்பு அளித்தால் தான் முன்னேற முடிகிறது என்ற பேச்சு இருக்கிறது.அதற்கு ஏற்றார் போல் அண்மையில் இ ளம்பெண் ஒருவரை த வறான வி ஷயத்திற்கு ஒருவர் அ ழைத்துள்ளார்.

அந்த பதிவை அனிதா சம்பத்திற்கு அவர் பகிர அப்படியே தனது இன்ஸ்டாவில் பதிவு செய்து, பட வாய்ப்புகள் தருகிறேன் என இ ளம்பெண்களை பலரையும் த வறான பாதைக்கு அழைக்கும் இந்த மாதிரி சிலர் இருக்கத்தான் செய்கிறார்கள். தயவுசெய்து பாதுகாப்பாக இருங்கள் என பதிவு செய்துள்ளார்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*