சந்திரமுகி படத்தில் வடிவேலுக்கு ஜோடியாக நடித்த சொர்ணமா இது? ப்ப்பா நம்பவே முடியல.. புகைப்படத்தை பார்த்து ஆ ச்சரியமான ரசிகர்கள்..!!

சினிமாவைப் பொறுத்தவரை   நடிகைகளுக்கு   எ திரா க  காமெடி   காட்சியில்   நடிக்கும் நடிகைகள்  ஒரு  சிலருக்கு   படத்தின்   மூலம் பிரபலம்  ஆகி விடுகிறார்கள். அந்த வகையில் நடிகை ரஜினி நடிப்பில் வெளியான  சந்திரமுகி படத்தின்  ஸ் வர் ணம்  என்ற   கதா பாத்தி ரத்தில்  நடித்து ரசிகர்கள்  ம த்தி யில்  பிரபலம்  அடைந்தவர்  தான் இவர்.

இயக்குனர் பி.வாசு இயக்கத்தில் ரஜினி, ஜோதிகா, நயன்தாரா, பிரபு, வடிவேலு போன்றவர்கள் நடிப்பில் வெளியான சந்திரமுகி தி ரைப்ப டம் மாபெரும் வெ ற்றிப் படமாக அமைந்தது என்பது கு றிப்பி டத்தக் கது. மேலும் அந்த படத்தில் வடிவேலின் கா மெடி மிக ப்பெரிய பலம் என்று தான் சொல்ல வே ண்டும். அந்த படத்திற்கு அதிலும் அந்த படத்தில் ரஜினியுட ன் இருந்து தனது ம னைவியை காப்பாற்றுவது வடிவேலுவின் முழு வேலையாக இருக்கும்.

அந்த படத்தின் ஸ்வர்ணம் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வரும் உண்மையான பெயரும் ஸ்வர்ணம் தான். தமிழில் சரவணன் நடிப்பில் வெளியான தா ய் மன சு படத்தின் மூ லம் நாயகியா க அறிமுகமானார்.

அதன் பின்னர் த மிழி ல் மாயா பஸார், கோகுலத்தில் சீதை, பெரியதம்பி என்ற பல ப டங் களில் ந டித்து ள்ளார். நாயகி வா ய்ப்பு கு றைய வே சினிமாவில் சி று சி று துணை வே டங்க ளில் நடித்த பிறகு தமிழ் மட்டுமின்றி மலையா ளம் இந்தி, தெலுங்கு போன்ற மொழி களில் நடித்து ள்ளார். மேலும் த மிழில் மாயா மச்சீந்திரா சதுரங்கம் தே மொழி யாள் பல சீரி யல்களில் நடித்து ள்ளார். இவர் கடை சியாக நீயும் நானும் என்ற த மிழ் படத்தில் நடித்தார்.

அதன் பிறகு கு டு ம்ப வா ழ்க்கை யில் செட்டி ல் ஆகிவி ட்டார். இணை யத்தில் அவ்வளவு தலைகாட் டாமல் இருந்த இவரது பு கைப் படம் தற்போது வெளி யாகி வருகிறது. அந்த வகையில் சமீ பத்தில் இவர் மா டர்ன் உடை யில் இருக்கும் படம் ரசிகர்கள் மத் தியில் வைர லாகி வருகி ன்றது…

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*