சூப்பர் சிங்கர் பிரகதி 22 வயதில் பிரபல நடிகரை ரகசியமாக காதலிக்கிறாரா? யார் தெரியமா? வெளியான உண்மை தகவல் இதோ..!!

சிங்கப்பூர் தமிழ் பேசும் பெண்ணாக பிரபல தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியான சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியின் மூலம் முதல் பரிசு வாங்கி பிரபலமானவர் பாடகி பிரகதி. இதையடுத்து தமிழில் பல படங்களில் பாடியுள்ளார். சில படங்களில் நடித்தும் வந்துள்ளார்.

தற்போது 23 வயதாகி எல்லை மீறிய ஆடையில் அதுவும் அங்கங்கள் தெரியும்படியான ஆடையை அணிந்து புகைப்படத்தை வெளியிட்டு வருகிறார். மேலும்  குடிப்பது போன்றும் கடற்கரையில் அரையும் குறையுமாக இருப்பது போன்ற புகைப்படத்தை வெளியிட்டு ஷாக் கொடுத்து வந்தார்.

இந்நிலையில் ரசிகர் ஒருவர் அவரிடம் நடிகர் அசோக் செல்வன் எப்படி இருக்கிறார் என்று கேட்டுள்ளார். அதற்கு பிரகதி அவரை தான் கேட்க வேண்டும் என்று அந்த நபருக்கு பதிலடி கொடுத்தார். சமீபத்தில் அவருடன் எடுத்து கொண்ட புகைப்படத்தை வெளியிட்டதன் மூலம் ரசிகர்கள் அசோக் செல்வனுடன் ரகசிய காதலில் இருந்து வருகிறார் என்று பரவியது குறிப்பிடத்தக்கது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*