அஞ்சலி பாப்பாவாக இருந்த கு ழந்தை தற்போது எப்படி உள்ளார் தெரியுமா.? வை ரலா கும் புகைப்படம் இதோ..!!

செய்திகள்

நடிகை பேபி ஷாமிலி என்றும் அழைக்கப்படும் ஷாமிலி ஜூலை 10 1987ஆம் ஆண்டுஅன்று பிறந்தார். இவர் ஒரு மலையாளம், தமிழ், கன்னடம் மற்றும் தெலுங்கு படங்களில் பணியாற்றிய ஒரு இந்திய நடிகை ஆகும். 1990 ஆம் ஆண்டு திரைப்படமான அஞ்சலி தி ரைப் படத்தில் மனநலம் பாதித்த குழந்தை அஞ்சலி என்ற விமர்சன ரீதியாக பா ராட் டப்பட்ட நடிப்பால் அவர் மிகவும் பி ரப லமா னவர்.

இது சிறந்த குழந்தை க லைஞ ருக்கான தேசிய தி ரை ப்பட விருதைப் பெற்றது, மற்றும் மாலூட்டி தி ரைப் படத்தில் ஒரு துளை கிணற்றில் சிக்கிய குழ ந்தையாக, சிறந்த குழந்தை கலைஞருக்கான கேரள மாநில தி ரைப்பட விருதைப் பெற்றார். கன்னட அ றிமு கமான மாத்தே ஹடிது கோகிலேயில் நடித்ததற்காக ஷாமிலிக்கு சிறந்த குழந்தை நடிகருக்கான கர்நாடக மாநில தி ரைப்பட விருது கிடைத்தது.

நடிகர் குடும்பத்தைச் சேர்ந்தவர் ஷாமிலி, நடிகர் ரிச்சர்ட் ரிஷி மற்றும் நடிகை ஷாலினியின் தங்கை. அவர் பாபு மற்றும் ஆலிஸுக்கு பிறந்தார். அவரது தந்தை ஒரு நடிகராக வேண்டும் என்ற லட்சியத்துடன் மெட்ராஸுக்கு குடிபெயர்ந்தார், குடும்பத்தினர் அங்கு குடியேறினர். பின்னர் அவர் தனது லட்சியத்தை தனது குழ ந்தைகள் மூலம் நி றைவே ற்றினார். ஷமிலி தனது இரண்டு வயதில் தமிழ் சினிமாவில் நடிக்கத் தொடங்கினார். தமிழில் அவரது திருப்புமுனை மணி ரத்னத்தின் அஞ்சலியுடன் வந்தது.

அதில் அவர் மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட குழ ந்தையாக சித் தரித் தார். கன்னடத்தில் விஷ்ணுவர்தன், அம்பரீஷ், சித்தாரா, ஸ்ருதி, ஸ்ரீநாத், கீதா, மேக்னா, வினயா பிரசாத், சுனில், சத்தியப்பிரியா, பவ்யா, லட்சுமி, அபிஜித் போன்ற பி ர பல நடிகர்களுடன் நடித்துள்ளார். கன்னடத்தில், தக்ஷயினி, கடம்பரி, கருலினா குடி, பைரவி, சின்ன நீ நகுதிரு, புவனேஸ்வரி, மத்தே ஹடிது கோகிலே, ஹூவு ஹன்னுமற்றும் ஜகதேஸ்வரி. 2010 மற்றும் 2015 க்கு இடையில், ஷாமிலி சிங்கப்பூரில் படித்து பணிபுரிந்தார்.

 

மேலும் நடிப்புக்கு திரும்புவதற்கான பல வாய்ப்புகளை நிரா கரி த்தார். பின்னர் அவர் சென்னை திரும்பினார். மேலும் விக்ரம் பிரபுவுடன் இணைந்து வீரா சிவாஜி தயாரிப்பில் பணிபுரிந்தார். தற்போது அவரின் சிறு வயது புகைப்படம் வெளியானது அதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இத்கு பேபி ஷாமிலி தான என்று கேட்டு அந்த புகைபடத்தை ஷேர் செய்து வருகின்றனர். இதோ அந்த புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *