பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் மீனாவின் கணவரை பார் த்துள் ளீர்களா..!! இதோ காதல் ஜோடியின் புகைப்படம் உள்ளே..!!

செய்திகள்

பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் தற்போது பி ர பல தொ லைக் காட்சி நிறுவனமான விஜய் டிவியினால் தொகுத்து வழங்க பெரும் ஒரு சீரியல் தொடராகும். இந்நிகழ்ச்சியில் பங்கு பெற்று நடித்து மீனா வரும் அனைவரயும் மக்களுக்கு அவர்கள் மேல் அளவு கடந்த அன்பு இருகின்றது. இதில் மீனா கதா பாத் திரத் தில் நடித்து வரும் நடிகை தனது நடிப்பால் மக்களின் ஆதரவை பெற்று பல ரசிகர்களை தான் வசம் வை த்து ள்ளார்.

இவர் சின் னத்தி ரையில் அ றிமுக மாகும் முன் இவர் பி ர பல தொ லை க்காட்சி நிறுவ னத்தில் செய்தி வாசி ப்பாளராக பணியாற்றி மக்கள் மனதில் நீங்கா இடம் பெ ற்று ள்ளார். இதில் முல்லை மற்றும் கதிர் இருவருக்கும் கெமி ஸ்ட்ரி நன்றாக இருக்கும். அதேபோல் மீனா மற்றும் ஜீவா இடையில் அவ்வளவாக கா தல் இருக்காது. மேலும் இதில் அவர் வில்லி கதா பாத் திரத் தில் நடிக்கறார என மக்கள் மத்தியில் பெரும் கு ழப்பம் உள்ளது.

தற்போது பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் தொடரில் நடிகை மீனா அவர்கள் க டைசி எ பி சொட் வரை அவர் கர் ப்ப மாக இருக்கும் காட்சிகள் இடம் பெற்று இரு ந்தன. இதன் இடையில் சமீபத்தில் அளித்த பேட்டி ஒன்றில் தொகுப்பாளர் கேட்ட கேள்விக்கு எதாவது நல்ல விசேசம் உண்ட என கேட்ட கேள்விக்கு நடிகை மீனா அவர்கள் ஆமாம் நான் கர் ப்ப மாக இருக்கிறேன். ஐந்து மாதங்கள் ஆகின்றது என்று சொன்னார். தற்போது குழந்தை பெற்று நலமுடன் உள்ளார் .தற்போது அவரின் கணவரின் புகைப்படம் வெளியானது இதோ அந்த புகைப்படத்தை பாருங்கள்..

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *