இளைய தளபதி விஜய்யின் காதல் தோ ல்வி!! யார் அந்த பெண் தெரியுமா? சில ஆண்டுகளுக்கு பிறகு அவரே போட்டுடைத்த உண்மை..!!

திரையரங்கம்

தமிழ் சினிமாவில் கடந்த 20 வருடங்களாக மார்க்கெட் சரியாத முன்னணி நட்சத்திரமாக மக்கள் மனதில் நின்று கொண்டு இருப்பவர் தளபதி விஜய். இவர் நடிப்பில் தற்போது மாஸ்டர் திரைப்பட உருவாகியுள்ளது. இப்படத்தை தொடர்ந்து இவர் தற்போது நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் தனது 65வது படத்தை நடிக்கவிருக்கிறார்.

நடிகர் விஜய் தற்போது பெரும்பாலும் தொலைக்காட்சி பேட்டிகளில் கலந்து கொள்வதை நிறுத்தி விட்டார். ஆனால் சில ஆண்டுகளுக்கு முன் முன்னணி தொலைக்காட்சிகளில் பல முறை பேட்டியளித்துள்ளார். அந்த வகையில் பிரபல தொலைக்காட்சி ஒன்றில் இவர் கலந்து கொண்ட போது பல சு வார ஸ்ய விஷயங்களை அதில் பகிர்ந்து கொண்டார்.

அதில் ” நான் 8ஆம் வகுப்பு படிக்கும் பொழுது ஒரு பெண்ணை காதலித்தேன். அதன் பின் 12ஆம் வகுப்பிலும், கல்லூரியிலும் காதலித்தேன். எனக்கு காதல் தோ ல்விகள் இருக்கிறது ” என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *