இளம் நடிகை தனது திருமணத்திற்கு கோடிக்கணக்கில் காசு இருந்தும் அம்மா கட்டிய சேலையுடன் மணமேடைக்கு வந்த நடிகை! பல மில்லியன் இதயங்களை கொ ள்ளை கொண்ட நடிகை யார் தெரியுமா?

திரையரங்கம்

கோடிக்கணக்கில் காசு இருந்தும் கல்யாணத்துக்கு அம்மா கட்டிய சேலையை 32 வருடங்களுக்கு முன் தனது அம்மா நிச்சயதார்த்த தினத்தன்று அணிந்த சேலையை நடிகை நிஹாரிகா தனது திருமண நிச்சயதார்த்தத்திற்கு அணிந்து சமூக வாசிகளின் கவனத்தினை

இவர் தமிழ், தெலுங்கு போன்ற மொழிகளில் திரைப்படம் நடித்துள்ள நிஹாரிகாவுக்கும் பொறியாளர் சைதன்யாவுக்கும் கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் நிச்சயதார்த்தம் நடைபெற்றது. தற்போது திருமணத்திற்கு முந்தைய ச டங்குகள் நடைபெற்று வருகின்றன.

இது குறித்த புகைப்படங்களை அவர் இணையத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். 32 வருடங்களுக்கு முன் தனது தாயார் பத்மஜா நிச்சயதார்த்தத்தின் போது எடுக்கப்பட்ட இந்த சேலை இப்பொழுதும் அழகாக இருப்பதாக அவர் தனது சமூக வலைத்தளத்தில் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

மேலும் நிச்சயதார்த்தத்தின் போது தாயார் சேலை அணிந்த புகைப்படமும் தற்போது நிகாரிகா அதே சேலை அணிந்த புகைப்படத்தையும் அவர் பதிவு செய்துள்ளார். இந்த புகைப்படத்திற்கு வாழ்த்துக்களும் பாராட்டுக்களும் குவிந்து வருகின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *