நடிகை காதல் சந்தியா! திருமணத்திற்கு பிறகு அந்த நோ யால் பா திக்கப்பட்டாராம்.. அவரின் தற்போதைய நிலை என்ன தெரியுமா?

திரையரங்கம்

தமிழில் வெளியான காதல் திரைப்படம் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானவர் சந்தியா. அந்த படத்திலிருந்து இவரை அனைவரும் காதல் சந்தியா என அழைக்க தொடங்கினர். அந்த அளவிற்கு இவரது கதாபாத்திரம் பேசப்பட்டது.

காதல் திரைப்படத்தை தொடர்ந்து ஒருசில படங்களில் நடித்தார் காதல் சந்தியா. ஆனால் படங்கள் சரியாக ஓடாததால் வாய்ப்புகள் குறைய தொடங்கியது. இந்நிலையில் போன சில வருடங்களுக்கு முன்பு திருமணம் செய்து கொண்டு குடும்ப வாழ்க்கையில் செட்டிலாகி விட்டார் சந்தியா.

இந்நிலையில், பி ர சவத்துக்குப் பிறகு தாய்மார்களுக்கு ஏற்படும் போஸ்ட்பார்டம் ப்ளூஸ் எனப்படும் மன அ ழு த்த பி ரச்னை குறித்து பேசியுள்ளார் சந்தியா. பிரசவத்திற்கு பிறகு தானும் அந்தச் சி க்கலை எதிர் கொண்ட விதம் குறித்துப் பகிர்கிறார், நடிகை ‘காதல்’ சந்தியா.

என் மகள் ஷேமாவுக்கு ரெண்டரை வயசாகுது. பி ரசவத்துக்குப் பிறகு, எனக்கு போஸ்ட்பார்டம் ப்ளூஸ் பி ரச்னை ஏற்பட்டுச்சு இது இயல்பான பி ரச்னை தான். ரொம்ப க வலையும் வ லியும் இருக்கும். காரணமே இல்லாம தினமும் ஒருமுறையோ, சில முறையோ அ ழு கை வரும்.

அப்போதெல்லாம் கவலை தீர அ ழுதுடுங்க. உங்க உ ணர்வைப் பிறரால் பு ரிஞ்சுக்கிறது க டினமா இருக்கலாம். அதற்காக வி ரக்தி அடையாதீங்க. இதுக்காக வ ரு த் தப்படாதீங்க. கொஞ்ச காலம் சிரமா இருந்தாலும், அதை எதிர்கொண்டு, குழந்தையை நல்லபடியா பார்த்துக்கோங்க’னு சொன்னார். கிட்டதட்ட இரண்டு மாதம், தினமும் மாலை 5 – 7 மணி வரை அழுவேன். இயல்பா அந்த நேரத்தில் அ ழுகை வந்திடும்.

போஸ்ட்பார்டம் ப்ளூஸ் பி ர ச்னையால் நான் அடைந்த வே தனையும் வ லியும் ரொம்ப கடினமானது. என் குடும்பத்தினர் என் நிலையைப் புரிஞ்சுக்கிட்டதால், ரொம்ப சப்போர்டிவா இருந்தாங்க.

கொஞ்ச காலம் கழிச்சி அந்தப் பி ரச்னை தானாகவே சரியாகிடுச்சு. அப்புறம், எனக்குத் தெரிஞ்ச தாய்மார்களுக்கு இந்தப் பி ரச்னையைப் பற்றி ஆலோசனை கொடுக்க ஆரம்பிச்சேன். போஸ்ட்பார்டம் ப்ளூஸ் பி ரச்னைப் பற்றி விழிப்பு உ ணர்வு அதிகரிக்கணும். அந்த நேரத்தில் பெண்களுக்குக் குடும்பத்தினர் சப்போர்டிவா இருக்கணும்” என்கிறார் சந்தியா.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *