ரஜினி நடித்த படையப்பா படத்தில் ரஜினியின் இரண்டவது மகள் யார் தெரியுமா?அட இவர் இப்பொழுது இந்த சீரியல் நடிகையா? யாருன்னு நீங்களே பாருங்க ..!!

திரையரங்கம்

படையப்பா படத்தில் ரஜினிகாந்த் மகளாக இரண்டு பெண்கள் நடித்தனர் அதில் ஒருவர்  நடிகர் விஜயகுமாரின் மகள் என்பது அனைவருக்கும் தெரியும் ஆனால் இன்னொருவர் யார் என்று தெர்யுமா அவர் பெயர் அனிதா வெங்கட் ஆகும் அனிதா வெங்கட் ஒரு நடிகை இவர் தமிழ் திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி துறையில் பணியாற்றி வருகிறார்.

மேலும் இவர் சென்னை தமிழ்நாட்டில் பிறந்தார். கே.எஸ்.ரவிக்குமார் இயக்கிய அருணாச்சல சினி கிரியேஷன்ஸ் தயாரித்த ரஜினிகாந்த் உடன் “படையப்பா” என்ற தமிழ் படத்தில் அனிதா அறிமுகமானார். ஜெகதிஷ் அஜய், கிருஷ்ணா, அரவிந்த் கதரே, மனோபாலா போன்ற பிரபல நடிகர்களுடனும் அவர் நடித்தார். தெய்வமகள், சிவசங்கரி, ஆஹா, விதி மற்றும் மாயா போன்ற சில பிரபலமான தொலைக்காட்சி சீரியல்களில் அவர் தோன்றியுள்ளார்.

பல படங்களில் அவரது நடிப்புகள் குறிப்பாக “காஞ்சனா 2” இல் பாராட்டப்பட்டன, இது 2015 ஆம் ஆண்டின் சிறந்த படங்களில் ஒன்றாகும். அனிதா “வெட்ரிவெல்” இல் மியா ஜார்ஜ், நிகிலா விமல் மற்றும் வர்ஷா பொல்லம்மா ஆகியோட்ருடன் நடித்தார் .

மேலும் அனிதா வெங்கட் தற்போது ஜிம்மிக்கி கம்மல் சீரியலில் லிவிங்ஸ்டனுடன் சன் லைஃப் மற்றும் சூப்பர் அம்மா ரியாலிட்டி ஷோவில் போட்டியாளர் ஜீ தமிழில் அர்ச்சனாவுடன் முன்னணி கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *