ஈரோடு மகேஷின் மனைவி யார் தெரியுமா?அட இவங்க தானா முதல் முறையாக வெளியான புகைப்படம் யாருன்னு நீங்களே பாருங்க இதோ..!!

ஈரோடு மகேஷ் ஒரு இந்திய தமிழ் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர், நடிகர், எழுத்தாளர், வீடியோ ஜாக்கி மற்றும் ஒரு கல்வியாளர். தொலைக்காட்சித் துறையில் தனது படைப்புகளுக்கு நன்கு அறியப்பட்ட இவர் தற்போது நகைச்சுவை பிரீமியர் நிகழ்ச்சியான நீதிபதிகளில் ஒருவராக கலக்க போவத்து யாரூ? இது தாடி பாலாஜி, பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே, மிமிக்ரி சேது மற்றும் ஆர்த்தியுடன் இணைந்து ஸ்டார் விஜய் ஒளி பரப்பப்படுகிறது.

மகேஷ் 2013 ஆம் ஆண்டில் வெளியான சும்மா நச்சுனு இருக்கு திரைப்படத்தில் அறிமுகமான பின்னர் சில தமிழ் படங்கள் மூலமாகவும் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். கணேஷ் வெங்கட்ராமனுடன் இணைந்து 2017 ஆம் ஆண்டு திரைப்படமான இணையதளத்தில் முன்னணி நடிகராகவும் தோன்றினார்.

தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் கலைஞர்களை ஊக்குவிக்கும் போது ஈரோடு மகேஷ் தனது தமிழ் சொற்றொடரான ​​அட்ரா ஆத்ராவிற்கும் பெயர் பெற்றவர். அசத்த போவத்து யாரூ என்ற நிகழ்ச்சியின் போட்டியாளராக அவர் இணைந்த போது தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார்.

இது சன் டிவியில் ஒளிபரப்பப்பட்டது  பின்னர் அசத்த போவத்து யாரு மூலம் புகழ் பெற்ற பிறகு விஜய் டிவியில் சேர்ந்தார். அதன் 8 வது சீசனில் ரம்யாவுடன் ஜோடி நம்பர் ஒன் என்ற தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் மூலம் ஒரு தொகுப்பாளராக ஆனார். திருப்பு முனை விஜய் டிவி பிரீமியர் ஷோ 60 நொடியில் ஒரு தொகுப்பாளராகவும் பணியாற்றினார்.

அவர் பாலாஜியுடன் இணைந்து 2017 ஆம் ஆண்டு விஜய் டிவி விருதுகளில் நடுவுல கொஞ்சம் டிஸ்டர்ப் பன்னுவோம் என்ற நிகழ்ச்சிக்காக பிடித்த ஆங்கர் ஜோடி அல்லாத புனைகதைக்கான விஜய் தொலைக்காட்சி விருதுகளை வென்றார்.  விஜய் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின் முதன்மை நீதிபதிகளில் ஒருவரான கலக்கபோவது யாரூ? பிரீமியர் நிகழ்ச்சியின் 5, 6 மற்றும் 7 வது பதிப்புகளில் இவர் தொகுப்பாளராக இருந்தார்.

1981ல் ஈரோட்டில் பிறந்த மகேஷ், பள்ளிப் படிப்பையெல்லாம் ஈரோட்டில் தான் முடித்துள்ளார். இவர் ஸ்ரீதேவி என்பவரைக் காதலித்து திருமணம் செய்துள்ளார். அவரும் தொகுப்பாளினியாக இருந்தவர் தான். மகேஷ்க்கு அவரது காதல் மனைவி ஸ்ரீதேவி ரொம்பவும் ஒத்துழைப்பு கொடுக்கிறாராம். .

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*