பழம்பெரும் நகைச்சுவை நடிகர் NSK பேத்தி யார் தெரியுமா?? பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட பிரபலம்!! புகைப்படம் இதோ..!!

செய்திகள்

புகழ்பெற்ற நகைச்சுவை நடிகர் என்.எஸ். கிருஷ்ணன் மற்றும் டி.ஏ.மதுராம் ஆகியோரின் பேத்தி ஆவார். நடிகை மற்றும் பாடகி ஆவார். தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் என 400-க்கும் அதிகமான பாடல்களை படங்களில் பாடியுள்ளார். இளையராஜா இசையமைத்த கவுதம் மேனனின் நீதானே என் பொன் வாசந்தத்தின் “சற்று முன்பு” பாடலுக்கு மிகவும் பிரபலமானவர். இந்த பாடலுக்காக, 2013 ஆம் ஆண்டில் filmfare விருது வழங்கும் விழாவின் போது,

தமிழ் சினிமாவுக்கான சிறந்த பெண் பின்னணி பாடகர் விருதைப் பெற்றார். பின்னர் அதே ஆண்டில் விஜய் விருதுகளிலும் இதேபோன்ற பரிசை வென்றார். பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் சீசன் 2 ல் பங்கேற்ற போ ட்டியாளர்களில் ஒருவர் ரம்யா. நேர்மையாக இருந்தவர் என பெயரோடு வெளியேவந்தார். வீட்டில் நடந்த ச ண்டை பிடிக்காததால் நிகழ்ச்சியை விட்டு வெளியேறினார். ரம்யாவுக்கு ரசிகர்கள் கூட்டம் இருக்கிறது.

இந்நிலையில் ரம்யா நடிகர் சத்யா என்பவரை கடந்த வருடம் திருமணம் செய்துகொண்டார். இந்நிலையில் அவருக்கு குழந்தை பிறந்துள்ளது. இந்த மகிழ்ச்சியான செய்தியை ரம்யா இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவிட்டுள்ளார். ரசிகர்கள், ரசிகைகள் பலரும் அவருக்கு வாழ்த்துக்கள் கூறி வருகின்றனர்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ramya NSK (@ramyansk)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *