சென்சார் இல்லை என்பதற்காக இப்படியா நடிப்பது !! நடிகை மீனாவின் இந்த வீடியோவை பார்த்து அ தி ர்ச்சியில் உறைந்த ரசிகர்கள்..!!

காணொளி

தமிழ் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக இருந்து கதாநாயகியானவர்களில் முக்கியமானவர் மீனா. வித்தியாசமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்து தமிழ் நாட்டு மக்களின் மனதில் இடம் பிடித்தார். ரஜினிக்கு எப்படி ஜப்பானில் ரசிகர்கள் இருக்கிறார்களோ, அதே அளவுக்கு ரசிகர்கள் மீனாவுக்கும் இருக்கிறார்கள்.இவர் நடித்த படங்களில் சேரனின் ‘பொற்காலம்‘, ‘பாரதி கண்ணம்மா’ மிக முக்கியமான படங்கள்.

பல ஆண்டுகள் சினிமாவில் கதாநாயகியாக வலம் வந்தவர் 2009 ம் ஆண்டு வித்யாசாகர் என்பவரை திருமணம் செய்து கொண்டு இல்லற வாழ்க்கையில் ஈடுபட்டார். பெங்களுருவில் கணவருடன் வசித்து வந்தார் மீனா. பல்வேறு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்று நடுவராக தன் பயணத்தைத் தொடர்ந்தார்.

இவருக்கு நைனிகா என்ற அழகான குழந்தை உள்ளது அனைவரும் அறிந்ததே.நடிகர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான தெறி படத்தில் நடித்திருப்பது குறிப்பிடத்தக்கது. அம்மாவின் வழியில் தமிழ் சினிமாவில் தன் காலடி பதித்தார் குழந்தை நைநிகா. அம்மாவுக்கு கொடுத்த ஆதரவை தமிழ் ரசிகர்கள் அவருக்கும் கொடுத்து பாராட்டினார்கள்.

சென்சார் இல்லை என்பதற்காக இப்படியா நடிப்பது !! நடிகை மீனாவின் இந்த வீடியோவை பார்த்து அ தி ர்ச்சியில் உறைந்த ரசிகர்கள்..!!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *