நடிகர் டெல்லி கணேஷின் மகானா இவர்? அவரும் ஒரு நடிகர் தான்.. அதுவும் இந்த படத்தில் நடித்திருக்கிறார்.. புகைபடத்தை பார்த்தா நீங்களே ஷாக் ஆகிடுவிங்க இதோ..!!

திரையரங்கம்

நடிகர் டெல்லி கணேஷ் ஒரு இந்திய திரைப்பட மற்றும் தொலைக்காட்சி நடிகர் மற்றும் ஒரு இந்திய விமானப் படை ஊ ழியர்கள் பெரும்பாலும் தமிழ் சினிமா மற்றும் தொலைக்காட்சியை ஆதரிக்கும் வேடங்களில் செயல்படுகிறார். இவர் 1976 முதல் தற்போது வரை 600 க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். படங்களுக்கு முன்பு டெ ல்லியைச் சேர்ந்த நாடகக் குழுவான தட்சிணபாரத நாடக சபாவி ல் உறுப்பினராக இருந்தார்.

நடிகர் கணேஷ் 1964 முதல் 1974 வரை இந்திய விமானப்படையில் பணியாற்றினார். அவருக்கு கே. பாலச்சந்தர் என்பவர் டெல்லி கணேஷ் என்ற மேடைப் பெயரை வழங்கினார். பட்டினா பிரவேசம்  படத்தில் திரு. கே. பாலச்சந்தர் அவர்களால் தமிழ் திரைப்படத் தொழிலுக்கு அறிமுகப்படுத்தப்ட்டார்.

அவரது மிகவும் பிரபலமான பாத்திரங்கள் ஒரு துணை நடிகராக அல்லது நகைச்சுவை நடிகராக இருந்தன. ஆனால் அவர் அபூர்வ சகோதரர்கல் போன்ற ப டங்களில் வி ல்லத்தனமான வேடங்களில் நடித்துள்ளார். நடிகர் டெல்லி கணேஷ் 1981 ஆம் ஆண்டில் வெளிவந்த எங்கம்மா மகாராணி திரைப்படத்தில் ஹீரோவாக நடித்தார். அவரது மிகவும் குறிப்பிடத்தக்க படங்கள் சிந்து பைரவி, நாயக்கன், மைக்கேல் மதனா காமராஜன், ஆஹா  மற்றும் தெனாலி. அவர் ஒரு முக்கிய தமிழ் தொலைநோக்கி நடிகர் ஆவார்.

அவர் 8 க்கும் மேற்பட்ட முக்கிய சீரியல்களில் நடித்துள்ளார் மற்றும் சமீபத்தில் சன் டிவியில் வசந்தம் மற்றும் கஸ்தூரி போன்ற சீரியல்களில் தந்தையின் வேடங்களில் நடித்து வருகிறார். பேட்மேன் என்றால் என்ன என்ற குறும்படத்திலும் அவர் தோன்றினார் ஆல்ஃபிரட் பென்னி வொர்த்தின் பதிப்பாக சென்னையிலிருந்து. ரஹ்மானுடன் இணைந்து கார்த்திக் நரேனின் இயக்கத்தில் துருவாங்கல் பதினாருவி ல் 2016 ஆம் ஆண்டில் ஸ்ரீமான் ஒரு சுருக்கமான பாத்திரத்தை வகித்தார்.

அவர் தனது முதல் தயாரிப்பு நிறுவனமான என்னுல் ஆயிராம் (2016) ஐ தொடங்கினார். இது அவரது மகன் மகாவை முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வைத்துள்ளார். அவர் மகனும் ஒரு நடிகர் தான் அவர் நடித்த படத்தின் பெயர் என்னுள் ஆயிரம் என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *