தனுஷ் பட நடிகர் மன அ ழுத்தத்தால் தி டீர் ம ரணம்! அ திர்ச்சியில் குடும்பத்தினர்.. சோ கத்தில் மூ ழ்கிய திரையுலகம்..!!

திரையரங்கம்

சினிமா வட்டாரத்தில் கடந்த ஆண்டு நிறைய இ ழப்புகள் நிகழ்ந்துள்ளன. சினிமா உலகத்திற்கு கடந்த ஆண்டு மிகவும் மோ சமான ஆண்டு என்றுதான் சொல்ல வேண்டும். ஹிந்தி நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புட் சம்பவத்தின் பின் தமிழ் சீரியல் நடிகை சித்ரா சம்பவம் இன்னும் தொடர் வி சாரணையில் உள்ளது.

மேலும் இந்நிலையில் தனுஷ் நடித்த எனை நோக்கி பாயும் தோட்டா படத்தில் நடித்த ஸ்ரீவத்சவ் சந்திரசேகர் நேற்று முன் தினம்  கொண்ட சம்பவம் பெரும் அ திர்ச சியை ஏற்படுத்தியது. வல்லமை தாராயோ என்ற வெப் சீரிஸில் நடித்து வந்தார்.

அவர் கடந்த புதன் கிழமை அன்று படப்பிடிப்பு இல்லாத போதும் படப்பிடிப்பு இருப்பதாக வீட்டில் கூறிவிட்டு சென்னை பெரம்பூரில் உள்ள வீட்டிலிருந்து தங்கள் குடும்பத்திற்கு சொந்தமான மற்றொரு வீட்டிற்கு சென்றுள்ளார்.

அங்கு இந்த காரியத்தை செய்துள்ளார். வி சாரணையில் அவர் ம ன நல பி ரச்சனைகளால் பா திக்கப்பட்டு மருந்து  எடுத்து வந்ததாக கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *