அம்மாடியோவ்! 44 வயதில் பிரபல நடிகை பிரகதி! மகளுடன் டாப் ஆங்கிள் தாயும் மகளும் வெற லெவல் செல்ஃபி வெளியிட்ட புகைப்படம்..!!

திரையரங்கம்

சினிமாவில் குணச்சித்திர கதாபாத்திரத்திற்கென்ற சில நடிகர் நடிகைகள் நடித்து விருது மற்றும் புகழை பெறுவார்கள். அந்த வகையில் அம்மா அண்ணி கதாபாத்திரத்தில் நடித்தும் சில படங்களில் நடிகையாகவும் நடித்து வந்தவர் நடிகை பிரகதி மகாவதி.

தெலுங்கு சினிமாவில் அறிமுகமாகி பின் தமிழ் சினிமாவில் குறிப்பிட்ட சில படங்களில் நடித்து பிரபலமானார். இதையடுத்து தொலைக்காட்சி சீரியலிலும் நடித்து வருகிறார். தற்போது 44 வயதான பிரகதி உடல் எடையை கட்டுக்கோப்பாக வைக்க உடற்பயிற்சி, நடனம் என செய்து வருகிறார்.

அதை இணையத்தில் வெளியிட்டும் வருவார். சமீபத்தில் தன் மகளின் 16வது பிறந்த நாள் கொண்டாட்டத்தில் டாப் ஆங்கிளில் எடுத்து கொண்ட புகைப்படம் ரசிகர்களை வாய்பிளக்க வைத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *