சற்றுமுன் பிக்பாஸ் பிரபலம் தி டீர் ம ரணம்! சோ கத்தில் மூழ்கிய குடும்பத்தினர்.. மற்றும் திரையுலகம்..!!

Uncategorized

பிக்பாஸ் மலையாளம் சீசன் 2 நிகழ்ச்சியின் போட்டியாளருமான சோம்தாஸ் சத்தன்னூர், கொல்லம் பரிப்பள்ளி மருத்துவக் கல்லூரியில் கொ ரோனா தொ ற்று உறுதி செய்யப்பட்டு சி கிச்சை பெற்று வந்தார். கொ ரோனாவில் இருந்து கு ணமடைந்த சோம்தாஸுக்கு, சி.று.நீ.ர.க தொ.ற்.று இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

இதற்காக மருத்துவர்கள் அவருக்கு தொடர் சி கிச்சை அ.ளித்து வந்தனர். இந்த நிலையில் தீ விர சி கிச்சை பிரிவில் இருந்து வார்டுக்கு மாற்றப்பட்ட அவருக்கு தி டீர் மா ரடை.ப்பு ஏற்பட்டு மருத்துவமனையிலேயே உ யிரிழந்தார்.

மேலும், 42 வயதாகும் சோம்தாஸ், பல மலையாள படங்களில் பின்னணி பாடகராகவும், டப்பிங் கலைஞகராகவும் இருந்துள்ளார். பிக்பாஸ் மலையாளம் சீசன் 2 நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு விளையாடியதன் மூலம் மக்கள் மனதை க வர்ந்த இவர்,

தற்போது மா ரடைப்பு கா.ரணமாக உ யிரிழந்துள்ளது மலையாள திரையுலகினர் மற்றும் ரசிகர்களை அ திர்ச்சியடைய வைத்துள்ளது. பாடகர் சோம்தாஸுக்கு மனைவி மற்றும் நான்கு மகள்கள் உள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *