பாபநாசம் படத்தில் வரும் குட்டி பெ ண் தற்போது எப்படி உள்ளார் தெரியுமா.? புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க் ஆன ரசிகர்கள்..!!

திரையரங்கம்

தமிழ் சினிமாவில் எத்தனையோ குழந்தை நட்சத்திரங்கள் ரசிகர்களின் மனதில் நீங்காத இடத்தைப் பிடித்து விடுகிறார்கள் பேபி ஷாலினி துவங்கி மீனாவின் மகள் வரை பல குழந்தைகள் நட்சத்திரங்கள் சினிமாவில் பிரபலம் தான். சமீபத்தில் அதை தொடர்ந்து இரண்டு படங்களில் நடித்த பேபி அனிக சமூக வலைத்தளங்களில் பேசப்பட்டு வருகிறார்.

அதற்கு முக்கிய காரணம் இளம் வயதிலேயே அவர் நடத்திய சில போட்டோக்கள் தான் காரணம். அந்த வகையில் தற்போது பேபி அனிக போல போட்டோ ஷூட் நடத்தி வருகிறார் பாபநாசம் பட குழந்தை நட்சத்திரமாக நடிகை எஸ்தர் அனில் ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகை. இவர் முதன்மையாக மலையாள திரையுலகில் பணியாற்றுகிறார்.

அவர் நல்லவன் திரைப்படத்தின் மூலம் குழந்தை கலைஞராக தனது வாழ்க்கையை அறிமுகப்படுத்தினார். கற்பனைத் திரைப்படமான ஓலுவில் நாடகதிரில்லர் படமான த்ரிஷ்யம் மற்றும் ஓலுவில் அனுமோல் ஜார்ஜ் (அனு) என்ற பாத்திரத்தில் அவர் மிகவும் பிரபலமானவர். எஸ்தர் அனில் சிறந்த குழந்தை கலைஞருக்கான கேரள திரைப்பட விமர்சகர்கள் சங்க விருதுகளை வென்றுள்ளார்.

தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் ரீமேக்குகளான த்ருஷ்யம்  த்ரிஷ்யத்திலிருந்து தனது பாத்திரத்தை முறையே மறுபரிசீலனை செய்தார். வெளியிடப்படாத தமிழ் படமான குஜாலியில் அவர் கதாநாயகியாக நடித்தார். அறிமுக வீரர்களைக் கொண்ட தெலுங்கு திரைப் படமான ஜோஹர் படத்தில் அவர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளார்.

உலகநாயகன் கமல்ஹாசன் நடிப்பில் கடந்த 2015 ஆம் ஆண்டு வெளியான படம் பாபநாசம் ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. ஒரு நடு த்தர குடும்பத்தை சேர்ந்த ஒரு தந்தை தனது மகள்கள் சந்திக்கும் பிரச்சனையை எப்படி எதிர் கொள்கிறார் என்ற கதையை மிகவும் அ ற்புதமாக நடித்திருப்பார் இயக்குனர் ஜீத்து ஜோப்.

தமிழில் வெளியான இந்தப்படத்தின் அவர்களாக மகள்களாக நிவேதா தாமஸ் நடித்திருப்பார் வரும் இளைய மகளாக மீனும் என்னும் கதாபாத்திரத்தில் நடித்த சிறுமி நடிப்பு அனைவரையும் மிரள வைத்துள்ளது. அந்த படத்தில் அவர் அற்புதமான நடிப்பால் தமிழிலும் அதே கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்.

தற்போது இவருக்கு 18 வயது ஆகிறது சமீபகாலமாக இவர் வரிசையாக போட்டோக்களை நடத்தி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். அவர் நடத்தி வரும் புகைப்படங்களை பார்க்கும் போது விரைவில் ஹீரோயின் ஆகி விடுவார் என்று தோன்றுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *