சூப்பர் சிங்கர் பிரகதியா இது? என்ன இப்படி ஆகிட்டாங்க.. கலக்கலான உடையில் கண்டபடி க வர்ச்சி போஸ் கொடுத்த பிரகதி..!!

திரையரங்கம்

விஜய் தொலைகாட்சியில் ஒளிபரப்பான சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலம் அடைந்தவர் தான் சூப்பர் சிங்கர் பிரகதி. இவரின் இனிமையான குரலால் அனைவரையும் கட்டி போட்டவர்.விஜய் தொலைகாட்சியில் கலந்து கொண்டால் அனைவரும் பிரபலம் அடைந்து விடலாம் என்பதற்கு இவரும் ஒரு எடுத்துகாட்டு. கொ ரோனா வை ரஸ் காரணமாக மக்கள் வீட்டிலே முடங்கி கிடக்கிறார்கள்.

இதனால் பல பிரபலங்களும் அன்றாடம் ஏதாவது ஒரு புகைப்படம் அல்லது வீடியோவை இணையத்து வெளியிட்டு வருகின்றனர். அந்த வகையில் சூப்பர் சிங்கர் பாடகியான பிரகதி நிகழ்ச்சிகளில் எப்பொழுதும் குடும்ப பெண் போன்று உடையணிந்து தமிழக ரசிகர்களின் மனதில் இடம் பிடித்தவர்.

இதனால் என்ன செய்வதன்று தெரியாமல் திணறி வருகின்றனர். ஆரம்பத்தில் விளையாட்டாக பொழுதை கழித்து வந்த பிரபலங்கள் நாள் நீண்டு கொண்டே போக தற்போது வீட்டை சுத்தம் செய்வது போன்ற விஷயங்களில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர். சிலர் உடற் பயிற்சி செய்வது, தோட்டத்தை சுத்தம் செய்வது, புதிதாக ஏதாவது ஒன்றை புதிதாக கற்றுக் கொள்வது போன்றவைகளை செய்து வருகின்றனர்.

இவர் தனது சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் கிளாமர் போட்டோகளையும் அவ்வப்போது பதிவு செய்வார். தற்போது கூட சில புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் மிரண்டு போயுள்ளனர். குறித்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகின்றது.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pragathi Guruprasad (@pragathiguru)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *