விஜய் டிவி தொகுப்பாளினி பிரியங்காவின் கணவரை பார்த்துள்ளீர்களா? அட இவரும் விஜய் டிவி பிரபலமா? இத்தனை இது தெரியாமல் போச்சே!! முதன் முதலாக வெளிவந்த காதல் ஜோடியின் புகைப்படம் இதோ..!!

Uncategorized

சூப்பர் சிங்கர் தொகுப்பாளர் வி.ஜே. பிரியங்கா என அழைக்கப்படும் பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே, விஜய் டிவியுடன் தொடர்புடைய பிரபலமான தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளராக உள்ளார். அவர் ஒரு தமிழ் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் வி.ஜே மற்றும் சென்னையைச் சேர்ந்த தொடர் நடிகை ஆவர். இவர் தற்போது விஜய் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்து வருகிறார்.

மேலும் இவர் பிரபலமான ரியாலிட்டி ஷோ சூப்பர் சிங்கரை தொகுத்து வழங்குகிறார். பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே மகாராஷ்டிராவைச் சேர்ந்தவர். கர்நாடகாவில் பிறந்து வளர்ந்தவர். சொந்த ஊரில் பள்ளிப் படிப்பை முடித்த பின்னர் மேலதிக படிப்புகளுக்கு சென்னை செல்ல முடிவு செய்தார். சென்னையின் எதிராஜ் கல்லூரியில் தனது கல்லூரியைப் படித்தார்.

பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே தொலைக்காட்சியில் தனது வாழ்க்கையை ZEE தமிழில் தொகுப்பாளராகத் தொடங்கி சிறிது ஆண்டுகள் பணியாற்றினார். பின்னர் அவர் சன் நெட்வொர்க்கிற்குச் சென்று சன் மியூசிக் வி.ஜே.யில் சேர்ந்தார். சன் டிவியில் சிறப்பு திருவிழா நிகழ்ச்சிகளை தொகுப்பதில் ஒரு பகுதியாக இருந்தார். பல சிறந்த கோலிவுட் பிரபலங்களை அவர் நேர்காணல் செய்தார். அவரை ஒரு பிரபல தொகுப்பாளராக ஆக்கியுள்ளார்.

மேலும் அவர் சுட்டி டிவியில் நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்துள்ளார். அவருக்கு பிடித்த நிகழ்ச்சி சன் மியூசிக் டிவியில் “மாமியின் நாள் அவுட்” ஆகும். பின்னர் அவர் தென்னிந்தியாவின் மிகவும் பிரபலமான விஜய் தொலைக்காட்சிக்குச் சென்று இன்று வரை பணியாற்றினார். விஜய் டிவியில் நம்பிக்கைக்குரிய தொடக்கத்தில் சேனல் அவரை ஏங்கர் ஏர்டெல் சூப்பர் சிங்கர் ஜூனியர் –சீசன் 4 க்கு மேம்படுத்தியுள்ளது.

இவர் மா.கா.பா ஆனந்த் உடன் சினிமா காரம் காபி என்ற நிகழ்ச்சியை பிரியங்கா தொகுத்து வழங்கினார். இந்த நிகழ்ச்சி சமீபத்திய தமிழ் திரைப்பட செய்தி புதுப்பிப்புகளைப் பற்றியது. இந்த நிகழ்ச்சியின் சுவாரஸ்யமான வேலைக்குப் பிறகு, சேனல் மற்றொரு பிரபலமான நிகழ்ச்சியான ஒல்லி பெல்லி நிகழ்ச்சியை நடத்த ஒரு வாய்ப்பை வழங்கியுள்ளது.

அவர் பிரபலமடைந்த விஜய் தொலைக்காட்சியில் பணிபுரிந்த பிறகு தனது திறமையை மேம்படுத்திக் கொண்டார். சூப்பர் சிங்கரின் நீண்ட சீசனை மா.கா.பா ஆனந்த், பவானா மற்றும் பிரியங்கா தொகுத்து வழங்குகிறார்கள். பின்னர் அவர் தொடர்ந்து ஏர்டெல் சூப்பர் சிங்கர் சீசன் 5 தொகுப்பை வழங்குகிறார். தமிழ் தொலைக்காட்சியின் மிக முக்கியமான தொகுப்பாளராக விளங்கிய பிரியங்கா

தொடர்ந்து ஸ்டார் விஜய் நிறுவனத்தில் பணிபுரிகிறார். பிரியங்கா தேஷ்பாண்டே தற்போது சூப்பர் சிங்கர் சீசன் தொடரை தொகுத்து வழங்குகிறார். மேலும் நகைச்சுவை ரியாலிட்டி ஷோவின் ஒரு பகுதியாக ‘கலக்கபோவது யாரூ’ நீதிபதியாக உள்ளார். விஜய் தொலைக்காட்சியில் பண்டிகை சிறப்பு நிகழ்ச்சிகளையும் வழங்குகிறார்.

மா.கா.பா ஆனந்த் உடன் அவர் ‘கிங்ஸ் ஆஃப் டான்ஸ்’ ரியாலிட்டி ஷோவையும் தொகுத்து வழங்குகிறார். தொகுப்பாளினி பிரியங்கா விஜய் டிவியில் பணிபுரிந்து வந்த பிரவீன் என்பவரை 2016ஆம் ஆண்டு திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்நிலையில் அந்த அழகிய காதல் திருமண ஜோடியின் புகைப்படங்கள் தற்போது வெளியானது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *