இந்த அழகிய கு ழந்தை யாருன்னு தெரியுதா.? இன்று இவர் பிரபல முன்னணி நடி கை..!! யாருன்னு கொஞ்சம் பாருங்க நீங்களே ஷா க் ஆகிடுவிங்க ..!!

செய்திகள்

நடிகை தமன்னா பாட்டியா டிசம்பர் 21 1989ஆம் ஆண்டு அன்று பிறந்தார். இவர் தொழில் ரீதியாக தமன்னா என்று அழைக்கப்படுபவர். ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகை, இவர் தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் இந்தி மொழி படங்களில் முக்கியமாக தோன்றினார். நடிப்புக்கு மேலதிகமாக, அவர் மேடை நிகழ்ச்சிகளிலும் பங்கேற்கிறார் பிராண்டுகள் மற்றும் தயாரிப்புகளுக்கான பிரபல ஒப்புதலாளர் ஆவார்.

பாலிவுட் திரைப்படமான சந்த் சாரோஷன் செஹ்ராவில் தனது 15 வயதில் தனது நடிப்பில் அறிமுகமானார் மற்றும் அபிஜீத் சாவந்த் ஆல்பத்தில் தோன்றினார். தெலுங்கு சினிமா மற்றும் தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றுவதற்கு முன்பு 2005 ஆம் ஆண்டில் வெளியான ஆப்கா அபிஜீத் ஆல்பத்தின் “லாஃப்ஸான் மெயின்” பாடல். அதே ஆண்டில், தமன்னா ஸ்ரீ திரைப்படத்தில் தெலுங்கு திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார்.

மேலும் இவர் அடுத்த ஆண்டு அவர் தனது முதல் தமிழ் திரைப்படமான கேடியில் தோன்றினார். அவரது திட்டங்களில் வெற்றிகரமான தமிழ் படங்களான அயன், பையா, சிறுத்தை, வீரம், தர்மதுரை, தேவி, ஸ்கெட்ச் மற்றும் அவரது தெலுங்கு படங்களில் 100% காதல் அடங்கும்.

விரக்தி , மற்றும் சாய்ரா நரசிம்ம ரெட்டி. இதனால் அவர் தமிழ் சினிமா மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி சமகால நடிகைகளில் ஒருவராக தன்னை நிலை நிறுத்திக் கொண்டார். அவர் தென்னிந்திய சினிமாவில் அதிக சம்பளம் வாங்கும் நடிகைகளில் ஒருவர். அவர் மூன்று மொழிகளில் கிட்டத்தட்ட 65 படங்களில் நடித்துள்ளார்.

தற்போது தமன்னாவின் சிறுவயது புகைப்படம் வெளியானது அதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அந்த புகைப்படத்தை மேலும் ஷேர் செய்து வருகின்றனர். இதோ அந்த புகைப்படம்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *