செம்பருத்தி சீரியல் நடிகை அகிலாண்டேஸ்வரியா இது? இளம் வயதில் இவ்வளவு கவர்ச்சியா இதோ..!!

திரையரங்கம்

வள்ளி என்ற படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவுக்கு அறிமுகமானவர் பிரியாராமன். அதன் பிறகு இவர் தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் என மற்ற மொழி படங்களிலும் நடித்துள்ளார். சூரிய வம்சம் படத்தில் சரத்குமாருக்கு ஜோடியாக நடித்த பிறகு தான் தமிழ் சினிமாவின் ரசிகர்களுக்கு தெரியக் கூடிய ஒரு கதாநாயகியாக உருவாகினார்.

மேலும் குறிப்பாக சரத்குமார் படிக்காதவன் என்பதால் என்னை கல்யாணம் பண்ணும் தகுதி உனக்கில்லை எனக் கூறுவார். அதன் பிறகு சரத்குமார் ஒரே பாடலில் பெரியாள் ஆவதெல்லாம் வேற ரகம். இந்த காட்சி இன்றும் ரசிகர்கள் மனதில் இடம் பிடித்துள்ளது.

பிரியா ராமன் பிரபல நடிகர் ரஞ்சித் என்பவரை நேசம் புதுசு எனும் படத்தின் போது காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். ஆனால் அவருடன் கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டு கடந்த 2014 ஆம் ஆண்டு விவாகரத்து பெற்று விட்டார். அதன் பிறகு ஜீ தமிழ் தொலைக்காட்சியில் சில ரியாலிட்டி ஷோக்களை தொகுத்து வழங்கிக் கொண்டிருந்தார்.

தற்போது பிரியா ராமன் டிஆர்பியில் உச்சத்திலிருக்கும் செம்பருத்தி சீரியலில் அகிலாண்டேஸ்வரி என்ற கதாபாத்திரத்தில் தாய்மார்களின் மனதில் குடி கொண்டுள்ளார். இப்படிப்பட்ட பிரியா ராமனின் இளமைக்கால கவர்ச்சி புகைப்படம் ஒன்று தற்போது இணையதளங்களில் செம வைரல் ஆகியுள்ளது.

இளமை ததும்ப ததும்ப இருக்கும் இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் இவரா அது என ஆச்சரியத்துடன் பார்த்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *