என்னது! சித்ராவின் ம ரணத்தில் ச ம்பவத்தன்று சித்ராவின் அறைக்கு வந்த அந்த நபர்.. பிரபல அரசியல் புள்ளியா? ப தற வைக்கும் தகவல்.. பிறகு என்ன நடந்தது தெரியுமா?

திரையரங்கம்

சின்னத்திரை நடிகை சித்ராவின் இ ழப்பு அனைவரையும் பெரும் து யரத்தில் ஆ ழ்த்தியுள்ளது. இரண்டு வாரமாக இந்த விஷயம் தான் இணையம் முழுவதும் வை ரலாகிக் கொண்டிருக்கிறது. பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் மூலம் பிரபலமானவர் தான் சித்ரா.

இவர் விஜய் டிவியில் அறிமுகம் ஆகவில்லை என்றாலும் நல்ல பெயரை வாங்கிக் கொடுத்தது இந்த டிவி தான். தனது வருங்கால கணவருடன் ஒரே ஹோட்டலில் தங்கி இருக்கும் போது செய்து கொண்டார். இந்த செய்தி தான் இரண்டு நாட்களாக மிகவும் ப ர ப ர ப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறது.

தனக்கென ரசிகர் பட்டாளத்தை உருவாக்கிய இவர் இவ்வாறு செய்தது ரசிகர்களை மிகவும் அடைய செய்துள்ளது. இந்த முடிவை சித்ராவிடம் இருந்து யாரும் எதிர்பார்க்கவில்லை. ஏற்கனவே சித்ராவை தூ ண் டியதாக அவர் கணவர் ஹேமந்தை செய்துள்ளனர்.

மேலும் இதனிடையில் சித்ரா தொடர்பில் புதிய தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. அதன்படி ச ம்பவம் நடந்த பின்னர் ஹேமந்தும், ஹொ ட்டல் ஊ ழியர் கணேஷும்  தகவல் கொடுக்காமல் அவர்களே கீழே இறக்கியுள்ளனர்.

இந்த விடயத்தை  இன்னும் ச ந்தேக கண்ணோடு தான் பார்க்கிறார்கள். அதே போல சித்ரா, அறையில் இருந்த போது, தான் வெளியே சென்றதாக ஹேமந்த் கூறியிருக்கிறார். அந்த சமயத்தில் வேறு யாராவது சித்ரா அறைக்குள் சென்று அவரை ஏதேனும் செய்து விட்டு ஹொட்டல் அறையின் பூ ட் டில் அமைக்கப்பட்டுள்ள தானியங்கி மூடும் வசதியை பயன்படுத்தி கதவை மூடிவிட்டு சென்றிருக்கலாம் எனவு பொ லிசார் தற்போது ச ந்தேகின்றனர்.

மேலும் 3வது நபருக்கு தொடர்பு இருக்க வாய்ப்பு இருப்பதாக கூறும் பொ லிசார் அது அவருக்கு நன்கு தெரிந்த பிரபலமான அரசியல் புள்ளிகளில் ஒருவராக இருக்கலாம் எனவும் தற்போது ச ந்தேகத்தை கி ளப்புகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *