நடிகை சித்ரா ம றைவிற்கு அவரது கணவர் தான் காரணமாம்.. சித்ராவின் ஆ வி சொன்ன அந்த தகவல்.. அதிர்சசியில் ரசிகர்கள்.. வெளியான வீடியோ இதோ..!!

திரையரங்கம் வைரல் வீடியோஸ்

சின்னத்திரை நடிகை சித்ராவின் இ ழப்பு அனைவரையும் பெரும்  ஆ ழ்த்தியுள்ளது. கடந்த ஒரு வாரமாக இந்த விஷயம் தான் இணையம் முழுவதும் வை ரலாகிக் கொண்டிருக்கிறது. பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ் மூலம் பிரபலமானவர் தான் சித்ரா.

இவர் விஜய் டிவியில் அறிமுகம் ஆகவில்லை என்றாலும் நல்ல பெயரை வாங்கிக் கொடுத்தது இந்த டிவி தான். தனது வருங்கால கணவருடன் ஒரே ஹோட்டலில் தங்கி இருக்கும் போது செய்து கொண்டார். இந்த செய்தி தான் இரண்டு நாட்களாக மிகவும் ப ர ப ர ப்பாக பேசப்பட்டு வருகிறது.

இவர் தனக்கென ரசிகர் பட்டாளத்தை உருவாக்கிய இவர் இவ்வாறு செய்தது ரசிகர்களை மிகவும் அ டைய செய்துள்ளது. இந்த முடிவை சித்ராவிடம் இருந்து யாரும் எதிர்பார்க்கவில்லை. நடிகை சித்ராவின் பல ச ந்தேகங்கள்  இருக்கின்றது என்றும் மு க்கியமாக தை ரியமான பெண்ணான அவர் இப்படி செய்திருக்க வாய்ப்பே இல்லை என்றும் பலரும் க ருத்து தெரிவிக்கின்றனர்.

மேலும் இந்நிலையில் வெளிநாட்டில் ஆ விகளுடன் பேசும் நிபுணர் ஒருவர் சித்ராவின் ஆ வியுடன் தற்போது உரையாடியுள்ளார். தற்போது மேலும் ஒரு வீடியோ வெளிவந்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *