நடிகை சித்ரா இந்த போன் கால் வந்தால் மட்டும் ப தட்டம் ஆகிடுவார்.. சித்ராவை வே வு பார்த்தது யார் தெரியுமா? அ திர்சசியில் ரசிகர்கள்..!!

செய்திகள்

சின்னத்திரை நடிகை சித்ரா வழக்கில் ஹேம்நாத்தின் தந்தை கூறியுள்ள தகவல்கள் அனைவரையும்  வைத்துள்ளது. சித்ராவுக்கு இது முதல் காதல் இல்லை என்று கூறும் ஹேம்நாத்தின் தந்தை சித்ரா ஏற்கனவே மூன்று முறை கா தலித்து பி ரேக் ஆப் ஆனதாகவும் ஒரு சில போன் கால் வந்தால் ப தட்டமாகி வெளியே சென்று விடுவார் என கூறியுள்ளார்.

என்ன நடக்கிறது சித்ராவின் விஷயத்தில்  சித்ரா மீது எழும் கு ற்றசாட்டுகள் அவரது ரசிகர்களை சோ கத்தில் ஆ ழ்த்தி வருகிறது. சித்ரா இ றந்த அன்று ச ம்பவத்தை ஹேம்நாத் தனது அப்பாவான ரவிச்சந்திரனுக்கு தெரிவித்துள்ளார்.

பின்னர் ரவிச்சந்திரன் மூலமாக சித்ராவின் தாயாருக்கு தகவல் சென்றுள்ளது. பின் சென்னை கீழ்ப்பாக்கம் ம ருத்துவமனையில் இரு வீட்டாரும் ப ரஸ்பரமாக  பகிர்ந்து கொண்ட நிலையில் சில நாட்கள் க ழித்து சித்ராவின் தாயார் ஹேம்நாத் மீது பல்வேறு ச ந்தேகத்தை இருப்பதாக  ரவிச்சந்திரன் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் ஒரு சில தொலைபேசி எண்கள் வந்தால் சித்ரா ப தட்டத்துடன் தனியாக சென்று பேசுவார் என்றும், அந்த எண்களை அ ழித்து விடுவார் என்றும் என் மகன் ஹேம்நாத் என்னிடம் ஏற்கனவே கூறியிருக்கிறார் என்று புதிய தகவலையும் கூறியுள்ளது அனைவரையும் அ திர்ச்சியடைய வைத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *