இந்த புகைப்படத்தில் இருக்கும் பள்ளி மாணவி யாரென்று தெரிகிறதா? இப்போது இவர் பிரபல நடிகை யாருன்னு நீங்களே பாருங்கள்..!!

திரையரங்கம்

டாப்ஸி பன்னு  ஆகஸ்ட் 1, 1987 அன்று பிறந்தார் இவர்  ஒரு இந்திய நடிகை இவர் முதன்மையாக இந்தி, தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் மொழி படங்களில் பணிபுரிகிறார். அவரது பாராட்டுகளில் பிலிம்பேர் விருது அடங்கும் மேலும் அவர் 2018 முதல் ஃபோர்ப்ஸ் இந்தியாவின் செலிபிரிட்டி 100 பட்டியலில் தோன்றினார். பன்னு 2010 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு திரைப்படமான ஜும்மண்டி நாடம் மூலம் அறிமுகமானார்.

மேலும் பின்னர் 2011 ஆம் ஆண்டு ஆடுகளம், வாஸ்தாடு நா ராஜு மற்றும் மிஸ்டர் பெர்பெக்ட் ஆகிய படங்களில் நடித்தார். 2013 ஆம் ஆண்டில் அரம்பம் என்ற தமிழ் திரைப்படத்தில் தோன்றி வெற்றிகரமான நகைச்சுவை சாஷ்மே படூர் மூலம் இந்தி திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார்.

கோர்ட்ரூம் நாடகம் பிங்க், போர் நாடகம் தி காசி அட்டாக், அதிரடி நகைச்சுவை ஜூட்வா 2, மர்ம த்ரில்லர் பத்லா  மற்றும் விண்வெளி உள்ளிட்ட பல வணிகரீதியாக வெற்றிகரமான இந்தி படங்களில் நடித்தார்.

மேலும் நாடகம் மிஷன் மங்கல்  சாண்ட் கி ஆன்க்  என்ற வாழ்க்கை வரலாற்றில் செப்டுவஜெனரியன் ஷார்ப்ஷூட்டர் பிரகாஷி டோமரை சித்தரித்ததற்காக, சிறந்த நடிகைக்கான பிலிம்பேர் விமர்சகர்கள் விருதை வென்றார்.

அவரது தனிப்பட்ட உறவுகள் குறித்து 2015 ஜனவரியில் கேட்ட போது ​​பன்னு கூறினார் “நான் ஒரு தென்னிந்தியருடன் தேதியிட்டேன் மேலும் நான் ஒரு போதும் ஒரு நட்சத்திரத்துடன் தேதியிட்டதில்லை.

பன்னு பூப்பந்து வீரர் மத்தியாஸ் போவுடன் தேதியிட்டதாக கூறப்படுகிறது. தற்போது இவருக்கு 32 வயது. நடிக்க வருவதற்கு முன்பு சாப்ட்வேர் நிறுவனத்தில் வேலை செய்தார். இப்போது அவருடைய சிறு வயது புகைப்படம் சமுக வலைதளங்களில் பரவி வருகின்றனர். இதோ அந்த புகைபடத்தை நீங்களும் பாருங்கள்..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *