பிரபல காமெடி நடிகர் கருணாஸின் மகள் இவர்தானா.. நடிகைகளை மிஞ்சும் பேரழகு யாருன்னு நீங்களே பாருங்க.. புகைப்படம் இதோ..!!புகைப்படம்.!!

திரையரங்கம்

கருணாஸ் பிப்ரவரி 21, 1970 அன்று பிறந்தார். அவர் முழு பெயர் கருணாநிதி சேது இவர் ஒரு இந்திய நடிகர் அரசியல்வாதி மற்றும் தமிழ் திரையுலகில் முன்னாள் நகைச்சுவையாளர். பெரும்பாலும் துணை வேடங்களில் தோன்றிய இவர் திண்டுக்கல் சரதி மற்றும் அம்பசமுத்திரம் அம்பானி உள்ளிட்ட படங்களிலும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளார். நடிப்பைத் தவிர, கருணாஸ் ஒரு தயாரிப்பாளர், இசை அமைப்பாளர் மற்றும் பாடகர் ஆகிய படங்களிலும் பெருமை பெற்றார்.

அதே நேரத்தில் அவர் 2015 அக்டோபரில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பின்னர் நாடிகர் சங்கத்தின் துணைத் த லை வராக தொடர்ந்து பணியாற்றி வருகிறார். கருணாஸ் இந்தியாவின் தமிழ்நாடு தஞ்சாவூரில் உள்ள குருவிக்கரம்பாய் என்ற கிராமத்தில் பிறந்தார். பாலங்குடி பாரதி பள்ளியில் பள்ளிப் படிப்பைச் முடித்த பின்னர் நந்தனம் ஆர்ட்ஸ், பிரசிடென்சி கல்லூரியில் பயின்றார். கருணாஸ் பாப் பாடகராகவும் நடனக் கலைஞராகவும் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். தமிழ் நாட்டுப்புற இசையில் விரிவாக பணியாற்றினார். பின்னர் படி ப்படி யாக நகை ச்சுவை நடிகராக படங்களில் தோன்றினார்.

கருணாஸ் 12 வயதில் கானா பாடகராக பணியைத் தொடங்கினார், “கானா” கருணாஸைப் பெற்றார். மேலும் 1990 களின் பிற்பகுதியில் ஒரு இசைக்கலைஞராக யுஹி சேதுவின் நியாண்டி தர்பார் நிகழ்ச்சியின் மூலம் தொலைக்காட்சியில் அறிமுகமானார். இயக்குனர் பாலா அவரது பாடல்களில் ஒன்றைக் கேட்டார், பின்னர் கருணாஸை தனது இரண்டாவது இயக்குனரான நந்தா என்ற நாடகத் திரைப்படத்தில் நடிப்புக்காக ஒப்பந்தம் செய்தார்.

அவர் நகைச்சுவை நடிகராக நடித்தார் மற்றும் ‘லோடுக்கு’ என்ற அவரது பாத்திரம் வெற்றிகரமாக இருந்தது. மேலும் திரைப்பட சலுகைகளை ஏற்கத் தூண்டியது. பின்னர் அவர் பாபா, பிதாமகன், வசூல் ராஜா எம்.பி.பி.எஸ் மற்றும் பொல்லாதவன்  உள்ளிட்ட குறிப்பிடத்தக்க படங்களில் நகைச்சுவை வேடங்களில் நடித்தார்.  ஆனால் இரண்டு படங்களின் தோ ல்வியும் அவரை மேலும் எந்தவொரு முயற்சி யையும் விநியோ கிப்பதில் இருந்து வி லகி இருக்கத் தூண்டியுள்ளது.

கருணாஸ் முதன்முதலில் நகைச்சுவை நாடகமான திண்டிகுல் சரதி (2008) இல் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் தோன்றினார், இது ஒரு பா துகாப்பற்ற மனிதனை தாழ்வு மனப்பான்மையுடன் சித்தரிக்கிறது. சன் பிக்சர்ஸ் வழங்கிய பெரும் விளம்பரங்களுடன்.  இந்த படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஆச்சரியமான வெற்றியைப் பெற்றது.

மேலும் கருணாஸ் நகைச்சுவை படங்களான அம்பசமுத்திரம் அம்பானி, சந்தமாமா, ராகலைபுரம் மற்றும் லோடுகு பாண்டி படங்களுக்கிடையில், அவர் தீவிரமான நடிப்புகளையும் எழுதினார். மேலும் தங்கா மீங்கல் தயாரிப்பில் சுருக்கமாக ஈடுபட்டார். இது நடிகர்களின் மாற்றத்திற்கு முன்னர், சந்தோஷ் சிவனின் போர் நாடகத் திரைப்படமான சிலோன். முன்னணி ஹீரோவாக அவரது படங்கள், முந்தைய படங்களை விட படிப்படியாக குறைந்த முக்கிய விள ம்பரங்க ளைக் கொண்டிருந்தன.

மேலும் 2015 ஆம் ஆண்டில், கருணாஸ் மேலும் முன்னணி கதா பாத்தி ரங்க ளில் தோன்ற மாட்டேன் என்று அறிவித்தார். பின்னர் அவர் டார்லிங் இல் தற் கொ லை செய்து கொண்ட ஒரு மனிதனின் நடிப்பிற்காகவும், கொம்பனில் கிராமவாசியாகவும் நடித்தார், இது அவரது நூறாவது படமாக மாறியது. பின்னர் அவர் முன்னணி வேடங்களில் தோன்றாதது குறித்து தனது எண்ணத்தை மாற்றிக்கொண்டார், மேலும் திண்டுக்கல் சரத்தியின் தொடர்ச்சியாக 2016 செப்டம்பரில் பணிகளைத் தொடங்கினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *