நகைச்சுவை நடிகர் திருமணத்தில் ஆறு கர்ப்பிணி மனைவிகளுடன் திருமணத்திற்கு வந்த கணவன்..! வைரலாகும் வீடியோ இதோ..!!

செய்திகள்

நைஜீரியாவில் தன்னுடைய ஆறு கர்ப்பிணி மனைவிகளுடன் பிரிட்டி மைக் என்பவர் கலந்து கொண்ட புகைப்படம் தற்போது சமூகவலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. நைஜீரியாவில் நகைச்சுவை நடிகரான Williams Uchemba-வுக்கும் நடிகையான Brunella Oscar-வுக்கும் திருமணம் நடைபெற்றது. இந்த தம்பதியின் திருமணத்திற்கு நைஜீரிய திரைப் பிரபலங்கள் பலரும் கலந்து கொண்டு மணமக்களை வாழ்த்தி சென்றனர்.

அந்த வகையில், ச ர்ச்சைக்கு பெயர் போன சமூகவலைத்தளம் மூலம் பிரபலமான Pretty Mike, தன்னுடைய ஆறு கர்ப்பிணி மனைவிகளுடன் இந்த திருமணம் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார். நைஜீரியாவின் Lagos நகரில் வசித்து வரும் இவரின் உ ண்மை யான பெயர் Mike Eze-Nwalie Nwogu, நைட் கிளப்பின் உரிமையாளரான இவர், நாளைடைவில் Pretty Mike என்ற பெயர் பிரபலமாக அதை சமூகவலைத்தளம் மூலம் வைத்துக் கொண்டதாக கூறப்படுகிறது.

திருமணத்தின் போது தன்னுடைய 6 கர்ப்பிணி மனைவிகளுடன் சென்ற புகைப்படத்தை தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். இதை இணையவாசிகள் அவருக்கு வாழ்த்துக்கள் தெரிவித்து வருவது, ஒரு சிலர் க டுமையாக வி மர்சித்து வருகின்றனர். கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் அவர் 5 பெண்களுடன் திருமண ஆடைகளில் போஸ் கொடுத்தார்.

அதில் தன்னுடைய முன்னாள் இரு மனைவிகள், என்னுடைய தற்போதைய மூன்று காதலிகள், திருமணம் செய்வது தன்னுடைய கனவு, நம் அனைவருக்கும் கனவுகள் உள்ளன, கற்பனைகள் உள்ளன என்று பிரபலமானார். அதே போன்று இவர் பல்வேறு ச ர்ச்சைகளில் சி க்கியுள்ளதால், இவர் ச ர்ச்சைக்கு பெயர் போன சமூகவலைத்தள பிரபலம் என்று அங்கிருக்கும் உள்ளூர் ஊடகங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளன.

திருமணத்தின் போது தன்னுடைய 6 கர்ப்பிணி மனைவிகளுடன் சென்ற புகைப்படத்தை தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.  இணையவாசிகள் அவருக்கு வாழ்த்துக்கள் தெரிவித்து வருவது, ஒரு சிலர் க டு மையாக வி மர்சித்து வருகின்றனர். கடந்த ஆண்டு செப்டம்பரில் அவர் 5 பெண்களுடன் திருமண ஆடைகளில் போஸ் கொடுத்தார்.

அதில் தன்னுடைய முன்னாள் இரு மனைவிகள், என்னுடைய தற்போதைய மூன்று காதலிகள், திருமணம் செய்வது தன்னுடைய கனவு, நம் அனைவருக்கும் கனவுகள் உள்ளன, கற்பனைகள் உள்ளன என்று பிரபலமானார். அதே போன்று இவர் பல்வேறு ச ர்ச்சைகளில் சி க்கியுள்ளதால், இவர் ச ர்ச்சைக்கு பெயர் போன சமூகவலைத்தள பிரபலம் என்று அங்கிருக்கும் உள்ளூர் ஊடகங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *