சூரரை போற்று நாயகி குடும்ப குத்து விளக்குன்னு சொன்னாங்களே! இணையத்தில் லீக்கான சூர்யா பட நடிகையின் வீடியோ?

வைரல் வீடியோஸ்

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகர்கள் வரிசையில் இருந்து பல லட்சணக்கான ரசிகர்களை கொண்டவர் நடிகை சூர்யா. கொரானா வைரஸால் படங்கள் தியேட்டரில் வெளியானால் நஷ்டம் ஏற்படும் என்பதற்காக அமேசான் பிரைமில் அவரது சூரரை போற்று படத்தை வெளியிட்டிருந்து நல்ல வரவேற்பை பெற்றார்.

இப்படத்தின் மூலன் ரசிகர்களிடையே ஆழமாக பதிந்த நடிகையாக அப்படத்தின் நடிகை அபர்ணா பாலமுரளிக்கு கிடைத்துள்ளது.பலரும் தற்போது தனக்கு பொம்மி போன்ற பெண் தான் வேண்டும் என அடம் பிடிக்கும் அளவுக்கு ரசிகர்கள் மனதில் இடம் பிடித்து விட்டார்.

அபர்ணா பாலமுரளி தமிழில் ஏற்கனவே 8 தோட்டாக்கள் மற்றும் சர்வம் தாளமயம் போன்ற படங்களில் நடித்திருந்தாலும் சூரரைப்போற்று படம்தான் நல்ல பெயரை பெற்றுக்கொடுத்தது.அடிப்படையில் மலையாள நாயகியான அபர்ணா பாலமுரளி மலையாள சினிமாவில் சில கிளாமரான காட்சிகளில் நடித்துள்ளார்.

அபர்ணா பாலமுரளி குடும்ப குத்து விளக்கு என நினைத்துக்கொண்டிருந்த ரசிகர்களுக்கு அதிர்ச்சியூட்டும் வகையில் சமீபத்தில் அவருடைய பழைய பட வீடியோ ஒன்று வெளியாகி அதிர்ச்சியை அளித்துள்ளது. நீர்நிலையில் குளிக்கும் அந்த வீடியோவில் ஈரம் சொட்ட சொட்ட தன்னுடைய உள்ளாடைகள் தெரிய அபர்ணா பாலமுரளி நடித்துள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *