அடுத்த பெரும் அதிஷ்டக்காரர்கள் நீங்களா? குவியப்போகும் நன்மைகள்… விபரீத ராஜயோகம் யாருக்கு?

தெய்வீகம்

சூரியன் ஒவ்வொரு ராசியில் பெயர்ச்சி ஆகும் போதெல்லாம் தமிழ் மாதம் தொடங்கும் என்பது தமிழர்களுக்குத் தெரியும்.சூரியன் துலாம் ராசிக்கு பெயர்ச்சி ஆவதால் இந்த 6 இராசிகளுக்கு அதிர்ஷ்டம் அடிக்க உள்ளது என்பதைப் பார்ப்போம்.

ரிஷபம்:

ரிஷப ராசி நாதன் சுக்கிரன். அதே போல் சுக்கிரனை ராசி நாதனாக கொண்ட துலாம் ராசியில் சூரியனின் சஞ்சாரம் நிகழ்வதால் ரிஷப ராசிக்கு நன்மைகளை அதிகம் தருவார். இந்த மாதத்தில் வணிகத்தில் பங்குதாரர்கள் மூலம் நல்ல பயனடைவார்கள்.

உங்கள் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சி நிறைந்திருக்கும். எதிரிகள் உங்களிடமிருந்து ஒதுங்கி இருப்பார்கள். உங்களின் வலிமையின் அதிகரிக்கும். வேலையில் பொறுப்புகளும் அதிகரிக்கக்கூடும். புதிய வருமான ஆதாரம் பெற வாய்ப்புள்ளது. மாணவர்களின் கல்வி சிறக்க வாய்ப்புள்ளது.

​மிதுனம்

சூரியன் துலாம் ராசியில் சஞ்சாரம் மிக நல்ல பலன்கள் பெறலாம். குடும்பத்தின் பிரச்சினைகளை நீங்கி அமைதியும், மகிழ்ச்சியும் அதிகரிக்கும். குடும்பத்தில் உங்களை மரியாதையுடன் பார்ப்பார்கள். தந்தைவழி சொத்தின் பிரச்சினைகள் நீங்கும், நீண்ட நோய்க்கு நிவாரணம் கிடைக்கும்.

குடும்பத்தில் சகோதர-சகோதரி ஆதரவு இருக்கும். நேசிப்பவரிடமிருந்து பரிசு பெறுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது. காதலில் சிறப்பான நேரமாக அமையும், இது வாழ்க்கையில் புதிய மாற்றத்தை தரும். வணிகத்திற்கான பயணம் வெற்றிகரமாக இருக்கும்.

​சிம்மம்

சிம்ம ராசிக்கு ஐப்பசி மாதம் பல நன்மை கிடைக்கும். உங்கள் வேலையில் மரியாதை மற்றும் லாபம் அதிகரிக்கும் வாய்ப்புகள் உள்ளன. பெற்றோருடனான உறவு இனிக்கும். மேலும், தடைப்பட்ட பணம் வந்து சேரும். அரசாங்க அதிகாரியின் உதவியுடன், சொத்து தொடர்பான பிரச்சினை முடிவுக்கு வரும்.

மூத்தோரின் ஆலோசனை வணிகத்தில் உதவியாக முன்னேற்றத்தைத் தரும். பொருளாதார வளர்ச்சிக்கு மேற்கொள்ளப்படும் முயற்சிகள் நல்ல பலனைத் தரும்.

​கன்னி

துலாமில் சூரியனின் சஞ்சாரம் செய்வதால் கன்னி ராசிக்கு பல நன்மை பயக்கும். அரசு தொடர்பான வேலைகள் அதிகாரிகளின் நல்ல முறையில் முடியும். தேவையற்ற செலவுகள் குறைத்துக் கொள்வதன் மூலம் நிதி நிலை கட்டுக்குள் இருக்கும்.
வேலைவாய்ப்புகளின் வருமானத்தை அதிகரிப்பதற்கான வாய்ப்புகள் உருவாகும். அலுவலகத்தில் அதிகாரிகளுக்கு உதவி கிடைக்கும். குடும்பத்தின் முழு ஆதரவும் இருக்கும், மேலும் வீட்டின் இளையவர்களுடன் அதிக நேரம் செலவிடுவீர்கள்.

​தனுசு

உங்கள் ராசிக்கு சூரிய பெயர்ச்சி நல்ல பலனை தரக்கூடும். இந்த மாதத்தில் பொருளாதார வளர்ச்சிக்கான முயற்சிகள் வெற்றிகரமாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் நல்ல நேரத்தை செலவிட வாய்ப்புள்ளது. பெற்றோரின் பாசம் பெறுவீர்கள்,
பழைய பிரச்சினைகளுக்கு நல்ல முடிவு கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் தந்தையைப் போன்ற ஒரு நபரின் உதவியுடன், உங்கள் முக்கியமான பணிகள் நிறைவடையும். ஆன்மிகப் பணிகளின் மனம் நாட்டத்தில் ஈடுபடும். வெளிநாட்டில் வேலை செய்ய அல்லது படிக்க விரும்புவோர் தங்கள் விருப்பங்களை நிறைவேற வாய்ப்புள்ளது.

​​மகரம்

உங்கள் ராசிக்கான சூரிய பெயர்ச்சி சாதகமான முடிவுகளைத் தரும். ஐப்பசி மாதத்தில் புதிய ஆற்றல் பெற்றத்தைப் போல உணர்வீர்கள், இது குடும்ப உறவுகளை பலப்படுத்தும். தந்தையின் வகையில் நல்ல பலன் கிடைக்கும்.
வருமான ஆதாரம் அதிகரிப்பதன் மூலம் பண வரவு அதிகரிக்கும். முதலீடு செய்ய இது சிறந்த நேரம். வாகனங்கள் மற்றும் நிலம் வாங்குவதற்கான வாய்ப்புகள் அமையும். உங்கள் வாழ்க்கையில் நண்பர்களின் உதவியுடன், நீங்கள் வளர்ச்சியைப் பெறுவீர்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *