கடற்கரையில் மு ற்றிலும் கா ட்டிய மிஸ் இந்தியா கிலோபல்..! க ன்ட்ரோல் பண்ண மு டியாமல் கைவ ரிசையை காட்டிய ரசிகர்கள்..!

செய்திகள்

தமிழ் சினிமாவில் பிரபல நடிகர் மற்றும் இயக்குனரான விஜய் ஆண்டனி அவர்களுடன் கொ லைகாரன் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானவர் நடிகை ஆஷிமா நர்வால். கடந்த 2015ஆம் ஆண்டு மிஸ் இந்தியா கிலோபல் என்ற விருதினை பெற்றார்.

தமிழ் திரையுலகம் மட்டுமல்லாமல் தெலுங்கிலும் தன்னுடைய நடிப்பை வெளிப்படுத்தி வருகிறார். முதன் முதலில் இவர் தெலுங்கு மொழியில் நாடகம் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. இத்திரைப்படத்தின் தொடர்ச்சியாகத்தான் ஜெஸ்ஸி திரைப்படமும் தமிழில் கொ லைகாரன் திரைப்படத்திலும் நடித்தார்.

அந்த வகையில் தற்பொழுது ராஜபீமா என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து இருக்கிறார். இதுவரை இவர் நடித்த திரைப்படங்களில் க வர்ச்சி கா ட்டாமல் இருந்த நடிகை ஆஷிமா தற்பொழுது உ ச்சகட்ட க வர்ச்சியைக் கா ட்டி ரசிகர்களை கி றங்கடித்துக் கொண்டு வருகிறார்.

தற்பொழுது திரைப்படங்களில் நடிக்க வாய்ப்பு மேதை கிடைக்காத காரணத்தினால் பல நடிகைகள் தன்னுடைய க வர்ச்சியை கா ட்டி வருகிறார்கள். அந்த வகையிலும் தற்பொழுது நடிகை ஆஷிமாவும்  களத்தில் இறங்கியுள்ளார்.

தற்பொழுது ஒரு கடற்கரை ஓரத்தில் தன்னுடைய மு ன்னழகு, தொ ப்புள், மற்றும் தொ டை பகுதி என அப்பட்டமாக தெரியும் அளவிற்கு ஹா ட் போ ஸ் கொடுத்திருக்கிறார். இந்த புகைப்படம் மிகவும் வைரலாகும் ரசிகர்களை இன்னும் ஏங்க வைக்கிறது.

இவருடைய புகைப்படங்களை பார்க்கும் ரசிகர்களின் எக்குதப்பாக இவரை வர்ணித்து வருகிறார்கள். இதுவரை எந்த திரைப்படத்திலும் கவர்ச்சி காட்டாத இவரா இப்படி என்று கருத்தையும் தெரிவித்துக் கொண்டு வருகிறார்கள்.

இதோ இணையத்தில் தீயாய் பரவும் ஆஷிமாவின் புகைப்படங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *